Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fataki za miaka 50 ya uhuru zimetuamsha tulikuwa tumelala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mshume Kiyate, Dec 9, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu, wakazi wa maeneo ya Mnazi Moja, Kisutu, Kariakoo, leo ni fujo tu hakuna kulala CCM wanapiga mafataki sijuhi wanashangilia nini
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kalale haituhusu
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Uhuruuuu.... Uhuru na kazi.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaa wanasherekea walivyotuibia hela bila sisi kujua,kwani chenji ya rada washatekeleza yale waliyohaidi kufanya? Chenji ya rada hiyo inatumika hapo
     
  5. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Ni muendelezo wa movie nyingi ambazo walizianzisha na kutuacha hewani.......
     
  6. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ulitoka toka nduki nini, ukihisi ni mabom ya goms
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka hii Chit- Chat ni mali yako?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi watu hata wanaelewa kinachoendelea ?maana mi naona hakuna msisimko at all..watu wapo busy tu na mambo yao....TZ bwana safi kweli kweli
     
Loading...