Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fataki na kinga dhidi ya maambukizi ya ukimwi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by taffu69, Feb 24, 2011.

  1. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Kuna matangazo nayasikia mara kwa mara kwenye vyombo vya habari ambayo waandaaji wa matangazo hayo wanaamini ni njia mojawapo ya kupeleka ujumbe wa kuwakinga wanawake/wasichana na maambukizi ya ugonjwa wa ukimwi.

    Moja ya matangazo hayo ni lile ambalo msichana mmoja anajitambulisha kama cheupe wa tanga na lile la dereva wa bajaji kumpitisha fataki kwenye njia ndefu ili achelewe kufika eneo alilokusudia.

    Swali ninalojiuliza ni kuwa hivi kweli matangazo haya yanaeleweka kwenye jamii na yanafikisha ujumbe uliokusudiwa kwa jamii husika?
     
Loading...