Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fataki na Denti

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wisdom, Jun 14, 2011.

  1. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fataki alimpa lift dada mmoja aliyekuwa ametoka church, kwa kuwa dada alikuwa amebeba biblia fataki alijua yule dada kaokoka. ndani ya gari Fataki kila akibadili gear anamgusa mapaja yule dada, Dada akamwambia Tumia mathayo 7:7, Fataki akajua amepigwa dongo kidogo tu yle dada alifika na kushuka. Fataki akaamua kwenda nyumbani kufungua Biblia akakuta Mathayo 7:7 imeandikwa ombeni nanyi mtapewa, akapiga kelele nimemkosa kijingaaaaa!!!
     
  2. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fataki na yeye mshamba alitakiwa amwambie dada fungua hiyo mathayo 7:7 tuone maana saa nyingine uwa mnatutukana kiaina nyie.
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33


    daaah fundisho zuri sana kwa wasiopata muda angalau wa kupitia bible kidogo.

    hii inanikumbusha hadithi ya jamaa aliyepewa zawadi ya bible siku yake ya harusi, lakini hakuifungua kwa muda mrefu, kumbe mle ndani mlikuwa na cheque ambayo ina expire baada ya miezi sita. ila bwana harusi alikuwa anajiuliza siku zote ni kwanini rafiki yake kipenzi amempa zawadi ya bible tu? hivyo baada ya miezi 8 kupita ikabidi atoe dukuduku lake kwa kumuuliza rafikie, rafiki yake akamwambia kwani hukuiona zawadi ndani ya hiyo bible? jamaa baada ya kuambiwa hivyo akaifungua ile bible kwa mara ya kwanza lahaulaaaaaaah!!!! akakutana na cheque ila ndo hivyo yena imekwisha muda wake!!!!!!!!
     
Loading...