Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fataki mawindoni! Tupige vita MAFATAKi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lucchese DeCavalcante, May 10, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Hivi hata kutoa lifti tayari ishakuwa nongwa?
     
  3. S

    Sinag Man Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena gari yake hata haina Number.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Binamu afadhari nimekuona pole na matatizo

    lakini hilo ni fataki la ukweli ..hapo kainama anachungulia nini?
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Utawajua tu! Mbona hujawapa lifti majirani mtaani kwako?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tusikurupuke mazee, unajuaje kwamba hatoi lifti kwa jirani zake?
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asingetumia lifti kama kisingizio cha kuwapata wadogo zetu; Si unaona amekuwa wa kwanza kujitetea kuwa yeye hutoa lifti tu! angeona ni wajibu kwake na wala asingeona kama ni boooonge la msaada; kwa mantiki hiyo ya kuona yeye anatoa favor kwa jamii namhesabia kuwa ni mtu anayetaka something in return na hii ni sifa ya kwanza ya mafisadi ; kuitoa misaada ya kawaida ktk hali ya kimitego mitego!

    By the way Chief; upo?

    Mzima weye?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sawa baba, nimekuelewa!!! i hope no harm done... nipo na nashkuru mungu
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh !
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Kiongozi una uthibitisho wowote juu ya tuhuma hiyo?

    Ahsante kiongozi kwa kumstukia huyu mtu.

    Hivi hapo kuna uthibitisho wowote kuwa alikuwa anatoa lifti kwa return ya ngono? What if ni mtoto wake utajuaje? Kwa kawaida mwizi huwa anamhisi kila mtu ni mwizi mwenzie.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I hope so, Kweli ashukuriwe Mungu tunaishi katika hard times na tukikutana namna hii; inafurahisha!
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siku hizi wanaitwa kwea pipa ha haaaaaaaaa
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha!! Mafataki ni nomaa acha tu....ndo maana napeleka watoto wote boarding hii ya nenda rudi hii lazima wata-mtyme tuu!! Lol
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asalalaaaaaaa weye hujafuatilia tangazo nn? wapo kila kona; mwanfunzi mwenzie; mwalimu wake; jirani yake .....................tena boarding kama kuna issue inamalizwa na huwezi jua mkuu!

    Piga magoti omba kwa ajili ya ulinzi wa wanao!
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    And the same applies una uthibitisho?
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lifti ya baba kwa mwana haitolewi katika mazingira hatarishi kama haya
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ila bwana hutu tutoto tunavaaga mpaka unajiuliza tumetoka mazoezini twanga au FM?
    Afu vingine mashalaaaa balaaaaa vinapenda ya wakubwa...
    Wazazi wadili na hutu tubinti watueleze kwamba bado vitoto vitulie
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Unakuta mtoto wa O Level hana boyfiend wa shuleni kwao, yeye ni wakaka wanaofanya kazi na watu wazima tu. Kwa kuwa hao ndio wanaweza kumnunulia simu, vocha na pamba za kufa mtu!

    Mmomonyoko wa maadili kwenye jamii unatisha. Mtoto mdogo anavaa nguo za gharama wazazi wala hawashtuki kumuuliza kapata wapi.
     
Loading...