Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fat/unene juu ya shaft, nipeni ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by BOLT, Feb 22, 2011.

  1. BOLT

    BOLT Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tokea miaka miweili nyuma nimenotice, hii sehemu yangu inayo-hold bolt yangu na mapumbu, imenenepa (imejenga fat) pana-nikera sana, na bolt yangu (ilikuwa 7") sasa nahisi kama imeanza kuliwa na fat (shrink), huwa nasema pekeyangu ningekuwa mwanamke ningekuwa na mzinga wa K' duh.

    Naomba msaada wenu nifanyenje ili ile fat ya chini ipunguwe.. hahah
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    fanya mazoezi na punguza kula fats nyingi.......ila nakushauri pia tafuta ushauri wa kitaalamu,waweza kuwa na tatizo lingine......:decision:
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Best una uzoefu sana na haya mambo ya shaft! Itabidi uniPM sisi wembamba warefu tuko vipi!
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kina dada semeni mbali na kwamba anaonekana mgonjwa wa busha
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Mkuu edit kidogo hapo basi maana duh naogopa hata kuchangia
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    una certificate ya mambo ya shaft nini? dear
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena asisahau na wanene wafupi tuko vp????? Hahahahaaaaa!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Michelle please tusaidie!
     
  9. BOLT

    BOLT Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Michelle, nijitahidi kufanya mazoezi, ama dayati siiwezi kusema ukweli, nasio kama natumia mafuta or vyakula vya fat na masamli. Chakula changu ni normal, sijui nimesibiwa na nini labda kama ulivyosema kuna mushkel mwengine. Thanks.
     
  10. BOLT

    BOLT Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    boma, sio busha mkuu, ni juu ile sehemu kama ya wanawake 'kinena' sijui ya wanaume inaitwaje 'uwanja' haha
     
  11. BOLT

    BOLT Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Rev. kwani hujitizami, mimi sio mnene hivyo, lakini ile area imenenpa sijui kwa nini.
     
  12. BOLT

    BOLT Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hahahah sasa mkuu umeongezea, itabidi ni edite na wewe u edite.
     
  13. BOLT

    BOLT Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Makindi, nashukuru mimi sio mfupi, mtu mfupi akiwa yuko menen lol,
    nafikiri hata ile shaft yake inakuwa kama kifungo - hahaha
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Itabidi nitafute wa kunitazama!
     
  15. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani ukipiga mashine haipiti? kama unagonga mzigo na unapata raha hayo mengine achan anayo kinenepe au kikonde hakikuhusu
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu mwone daktari aliyebobea kwen mambo ya bailoji za huko
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Best anytime ukihitaji msaada mimi niko tayari......
    @Marytina,ukiwa na mtu ana hili tatizo,let me know and then have him for month...atakuwa wa kawaida hapo maeneo

    Nakushauri tafuta ushauri wa kitaalamu BOLT,watakufanyia screning na kujua kama ni fats au kuna kitu kina-develop....siku hizi cancer kwa wanaume ziko nyingi na katika umri wowote na huanza kama uvimbe,seek medical attention please....

    kama bado hujampata naweza fanya hiyo kazi kwa hisani yangu binafsi..l.o.l

    itabidi uni-PM nikuambie...ha ha ha ha aaaaaaaaaa.

    Asante Kaizer,umeona hilo......
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Michelle please come hii kitu inasumbua sasa!
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Rev, niko hapa......inabidi tu aje kwangu nimuangalie,niwe namsisitiza mazoezi na nihakikishe diet yake ni nzuri.....atarudi kushuhudia....

    lah kama hataki....afanye yafuatayo:

    Cut down your alcohol intake
    One of the best ways to naturally shed the wobbling skin on your lower part is to cut down your alcohol consumption; if possible, stop taking alcohol entirely. In your efforts to lose fat around penis, what you drink is as essential as what you eat. Daily intake of sweet alcohol and beer will worsen your situation no matter the number of times you do sit-up daily and try to burn off the fat using other techniques.

    Take more of natural water and fluids

    As you cut down your alcohol intake, take plenty water, extract lemon juice into water and also take green tea the rest of the times. Make this a consistent habit and see how fast it works!

    Desist from Crunches+ Lots of workouts...mazoezi kwa sana!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tatizo si hilo! Nadhani sijui ni njaa hii shaft? Misosi yake nadhani inatakiwa ndo maana unatakiwa uwepo wako
     
Loading...