Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Wi-Fi, Nov 13, 2012.

  1. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,681
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hii ni kampuni mpya inayoanza safari za ndege, nauli ni bila VAT.

    Kwa Dar office zipo mitaa ya Samora opp Wizara ya Nishati na madini karibu na Steers.
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,122
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    mkuu hebu pitia vizuri hizo bei ,maana ata bus luxury sio hio bei
     
  3. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,405
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 0
    wkend zangu zote nitalia home arsha from now
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,405
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 0
    ila humo ndani tutapewa hata bublish kweli?
     
  6. K

    Kitanga Member

    #6
    Nov 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usafiri wa ndege unaweza kuwa rahisi hapa Tz kama kungekuwa na ndege nyingi kuleta ushindani. Lakini bei inakuwa kubwa kwa sababu ya kutokuwepo ushindani. Kumbukeni ile ndege ya akina Diallo ilikuwa 75000 MWZ - DAR lakini waliihujumu, sasa ni grounded!
     
  7. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,681
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    wanasema ni bila VAT, ukijumlisha na VAT inakua kama 45,000/=
     
  8. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,681
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    exactly, you are very right.
     
  9. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,681
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Tutasafiri wote Smile, ngoja nikakubukie siti ya dirishani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,405
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 0
    ahahaaaa poa poa ofsi zao wapi mkuu
     
  11. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2012
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,424
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Nov 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,726
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha siti ya dirishani wala ya mbele Smile atakaa kwa kebini ya rubani kabisaa tutaongeza nauli kidogo kama cha juu kwa rubani ...lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,405
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 0
    eheheeee na rubani mwenyewe ni wewe dah watakomaje
     
  14. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 422
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nasikiliza afisa wao clouds fm asubuhi, anasema chakula ndani ya ndege ni cha kulipia ila unaruhusiwa kuingia na chakula chako ambacho hakitawaudhi abiria wenzanako. Mizigo nayo itakuwa inalipiwa; kilo ishirini za mwanzo ni shilingi elfu nane na kila kilo inayozidi ni shilingi elfu nane.
     
  15. NAFIKA

    NAFIKA Senior Member

    #15
    Nov 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sato every wkend..... safi sana!!
     
  16. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,601
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Hizo ndio ndege ambazo wanasema ni za bei rahisi
    Sasa nnahisi kabisa kuwa humu ndani badala ya kupewa sandwich tutakuwa tunapewa UBUYU
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,832
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    mkuu ushuru upo, hiyo 32,000tshs ni nauli tu bila ushuru. Pia mzigo wa 20kg unalipiwa 8000tsh, vivyo hivyo na kwa kila kilogramu moja inayoongezeka inalipiwa 8000tshs.
     
  18. by default

    by default JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    540fly nauli yao ilikuwa kiasi gani?
     
  19. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,551
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Jamani naomben ukweli katika hii nami nipande ndege kidigo nitie baraka maisha yangu npo mwanza familia ipo dar
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,736
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    VAT si 18%? 35,000(1+0.18)=41,000/=