Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fashion show zina kasoro

Discussion in 'Entertainment' started by Raia Fulani, Jul 7, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimekaa mbele ya tv yangu nikitazama chanel ya fashion tv kupitia king'amuzi nikisubiri mechi ya udachi na hispania kuanza. Wanapita vijana wa kiume walio na miili ya kiume hasa katika mavazi tofauti kuanzia suti hadi boxer. Vifua vimetanuka, matumbo flat, misuli miguuni na mikononi na nyuso mvuto. Hii pia ni kwa mabinti. Ina maana imefanyika segmentation kwa ajili ya watu kama hao tu? Mbona dunia hii ina kila aina ya shepu? Mbona hawana uwakilishi katika fashen show? Mbona hao wabunifu wana miili mikubwa tofauti na wanachotangaza? Mcheki idarus, hasanal ndo kashtuka na kwenda kujikondesha. Hawa jamaa huwalenga nani katika ubunifu wa mavazi? Angalia matoy kwenye maduka ya mavazi.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Unaonaje kama ukianzisha hivyo unavyoona vinakosa uwakilishi mazee? Huenda kuna clientelle kubwa tu na hii idea ika hit.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    inawezekana, mkuu ila wa kuifanya hii ni hao ambao tayari wanaijua tasnia ya mavazi kwa uzuri zaidi. Sie huku nje ni kutoa mawazo endelevu tu
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Mazee acha kuchekesha. Either unajua kuwazidi na ndio maana ukaona "kasoro" na hivyo una nafasi ya kufanya kitu better, au hujui zaidi yao na huwezi kuja na confidence hapa kutoa kasoro.

    Now which is it?
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    naomba nikuuzie hii idea
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Only if utakubali kununua daraja langu moja liko Dar, linaitwa Salender.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hii inaashiria kuwa by any means necessary hutaki kununua wazo. Basi tufanye burter trade. Ila nahofia kurithi na nuksi zote za salenda
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    biashara matangazo ...............unatarajia watu wavalishe watu sura mbaya nguo atanunua nani?
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    basi wangekuwa wanatengeneza nguo za vimbaumbau tu
     
Loading...