Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fashion sale

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by pattyb, Jan 30, 2012.

  1. p

    pattyb Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina biashara ya nguo za kike, magauni,skirts, tops, trousers, leggings, jewelerly, shoes, perfumes etc na accessories za wanaume kama vests, boxers, socks etc from UK at affordable prices. if you are interested pm me with your specifications.
     
  2. S

    Sina pa kwenda Senior Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani kupm mtu ndio unamfanyaje jamani
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka kuuzxa nguo kwa staili ni ngum sana, watu wanataka kuona samples ya ulichonacho, siyo wao wakuambie specs za nguo; weka samples kadhaa na bei!
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Nadhani hiyo PM itahusisha biashara zaidi ya biashara ya nguo!
     
Loading...