Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fashion Fail!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ilulu, Apr 11, 2011.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    examples_of_antifashion_640_18.jpg examples_of_antifashion_640_71.jpg
     

    Attached Files:

  2. s

    shoshte Senior Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo mlegezo mpya nini sasa wadau?
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    huyo mdada sijui mmama wa chini hapo kiboko, utafikiri ile kitu inayopendwa sana na wachaga a.k.a kitimoto.
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Acha uzushi wewe....kitimoto inapendwa na kila mtu...muulize huyo ulioko nayo hapo wakati unasoma hii thread usikie jibu lake
     
  5. S

    Shada Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha ya pili nimeikubali sanaaa!!!,-nategmea sana siku sionyingi Dada zangu wa Kibongo wataiga tuu!!! kwa kuwa ni mabingwa wa kufanya hivyo
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    nimependa hii fashion ingawa simshauri mwanamke ninayemfahamu kuifuata
     
Loading...