Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fashion coner!!!!! Ramadhan dress codes (special kwa wadada)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by lara 1, Jul 9, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Hi Wadada

    Mwezi mtukufu huo waja, leo nimeona nishare nanyi baadhi ya designs kutoka huko Dubai na Mascat ili mpate idea wakati mkijiandaa na mwezi Mtukufu.

    Kama umevutiwa kupata mambo zaidi zama www.tanzaniastylers.blogspot.com

    Kama hujavutiwa niwie radhi na ukemee kimya kimya usinitie vishawishi vya kutukana.

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
Loading...