Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fasheni za kuvaa nguo za michezo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Mar 11, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    SIKU HIZI NI JAMBO LA KAWAIDA MTU KUVAA JEZI YA TIMU YA NJE AU YA HAPA NCHINI NA KISHA KWENDA MATEMBEZINI.
    KATIKA KUISHI KWANGU NIMEKUWA NIKIONA MARA ZOTE ZINAVALIWA JEZI ZA WACHEZAJI WA NDANI.
    LAKINI KITUKO HIKI, NLICHOKIONA LEO KWA SHIGONGO NAOMBA NIKIITE CHA MWAKA.
    JAMAA KAVAA JEZI YA KIPA MCHANA KWEUPEEEE...
    HEBU FIKIRIA NGUO ZA MAKIPA ZIMETENGENEZWA NA NYLON, PIA ZINA MASPONJI NA MASTIFU MENGI SANA.
    KWA HIYO ZINA JOTO KWELIKWELI...
    LAKINI NDUGU YANGU HUYU HAKULIONA HILO AKAAMUA AFE NA FASHENI.
    [​IMG]

    Joseph Shamba ‘Vengu’ (kushoto) akiwa na kiongozi wa African Stars ‘Twanga Pepeta’, Luiza Mbutu (katikati), na kulia ni mkurugenzi wa bendi hiyo, Asha Baraka.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    maisha inabidi yawe simple unatoka vile unavyojisikia :)
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Ukimshangaa wambwela kama Shigongo sisi tutakushangaa wewe.
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280

    Moderator hii thread inafaa ipelekwe kwenye lile jukwaa la mambo ya kipuuzi!
     
  5. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145

    Mkuu nadhani hukusoma vizuri ile habari kwa shigongo, Ukweli ni kuwa Vengu na kundi zima la orijino Komedi walikuwa anafanya shutingi pale ASET kwa kutumia vifaa vya Twanga. Na kwa vile kazi ya akina Vengu ni kuiigiza basi kama ambavyo huwa wanavaa nguo za kike wakati wanaigiza kwa shughuri ya siku ile hilo ndilo lilikuwa vazi la kazi. Hapo kuna mtu kaigizwa, angalia viatu hivyo havina soksi kimtindo. Hiyo nguo ilikuwa nguo ya kazi >
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huu kwam kweli ni upuuzi duuuuu! sijui nimefata nini huku
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    Vengu kwa kikwetu ni bhange
     
Loading...