Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faru Serengeti Auwawa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Dec 20, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hatimaye kile ambacho hakiaminiki kule Serengeti ni kua kati ya wale Faru watano tuliokabiziwa kutoka Afrika ya kusini Faru mmoja ameuwawa kule katika hifadhi ya wanyama mbuga ya Serengeti. Faru hao tuliokabidhiwa walikua wamepewa ulinzi wa kutosha usiku na mchana lakini majangili wasiokua na huruma na wanyama hawa ameuwawa kwakweli hii ni habari ya kusikitisha sana. Muheshimiwa Raisi tunaomba hatua kali za kisheria zichukuliwe kuwapata maharamia hao waliojihusisha na ujangili huu wa aibu ndani ya nchi yetu kweli kweli inasikitisha na inatia aibu kubwa kwenye nnchi hii. Nawasilisha hii hoja.:angry:
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza,
    Kwani hao faru wanafaida gani, au ni kwa ajili ya utalii?
    Niliona mwaka jana wakiletwa kwa ndege mpaka huko mbugani,
    NAOMBA KUULIZA TU ILI NIELEWE...
     
Loading...