Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Farmers sell wives to pay debts in rural India

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Oct 25, 2009.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kwa hiyo Wahindi wote wamekuwa hawathamini utu kwasababu ya huyu Muhindi mmoja tu aliyekosa adabu?
    Hivyo ndo ulivyotafiti ww na ukaona hivyo...akija mwenzako hapa akikwambia kuna tajiri mmoja Uingereza anamiliki mikahawa na madanguro ya wanawake wacheza utupu na nyumba za kucheza filamu za ngono...na mkewe ndiyo starring hodari wa michezo hiyo, utasemaje...maana hapa kinachotafutwa ni pesa tu...kwa hiyo wazungu wote watakuwa hawajali utu kwakuwa mzungu huyu aliyekosa adabu anajipatia kipato kupitia 'sanaa' ya filamu ya mkewe na shughuli zinazoambatana na hizo?
    Hapa Mkuu, kama mtoto kanyea kiganjani haina maana vingine vikatwe.
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lakini waache dharau zao kuwa eti wako juu kumbe hakuna kitu ni wenzetu tu.
     
Loading...