Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Farm for sale

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtanzania haswa, Jun 2, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF salama...

    Nina shamba salasala ambalo halijapimwa lenye ukubwa wa mita za mraba 3000 sawa na robo tatu ya eka naliuza shilingi 9 Milion....lina miti michache ya maembe, minazi na linafikika vizuri kwa barabara. umbali kutoka barabara ya bagamoyo ni KM 4...

    Kwa atakaye hitaji tafadhali tuwasiliane kwa 0784 508466...

    Kwa upimaji mi mwenyewe ni mpima ardhi hivyo tutafanya pamoja....
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hicho ni kiwanja siyo shamba
     
Loading...