Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fareed wa UAMSHO apingana na dereva wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kapwila Matulu, Oct 20, 2012.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Nilimsikia kwa makini dereva wa sheikh Fareed wa UAMSHO akielezea jinsi walivyoachana na sheikh Faeed. Nimemsikia Fareed mwenyewe akieleza jinsi alivyoachana na dereva wake. Wote wanasema dereva alitumwa na Fareed akanunue umeme, hapo hawajatofautiana.

    Tofauti inakuja pale ambapo dereva amesema alimuacha Fareed anaenda kwenye gari (la waliomteka) wakati Fareed anasema gari (la waliomteka) lilikuja wakati dereva ameenda kununua umeme.

    Kwa lugha nyingine, dereva anasema aliliacha gari la watekaji likiwa limeshafika na Fareed alilifuata mwenyewe, lakini Fareed amesema wakati gari (la waliomteka) linafika, dereva hakuwepo!

    Wachambuzi wa mambo hebu angalieni hapo, inavyoonekana huyu sheikh hakuipanga vizuri hii movie na dili limeshabumbuluka!
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,348
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hii movie bado haijatulia,wangembuomba kova awasaidia si unakumbuka alivyoicheza ya dr uli
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    njia ya muongo ni fupi. Tatizo hakumshirikisha dereva wake kwenye script
     
  4. D

    Dina JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Toka mwanzo ilionekana ni movie....dunia sijui inaelekea wapi. Hivi wanahisia kweli kuwa mchezo wao umegharimu maisha ya mtu? Na kwa nini watu wachache waone kuwa wao ndio wanastahili kuishi na sio wengine?
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    issue ya kutunga inabidi mjipange kila kona
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Hii sinema imekosewa kwenye utunzi, sterling hakumshirikisha dereva wake kwenye baadhi ya mbinu za kunogesha movie.
    Uongo mwingi tutaujua tu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
  8. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni gaidi kweli kweli
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Njia ya muongo fupi, na ukiwa na muongo uwe na kumbukumbu nzuri. Huyo Sheikh Farid na wapambe wake walisahau kipengele kimoja wakati wanasuka namna ya kujificha. Walisahau kumpa tuition dereva ili atoe maelezo yanayofanana nao.

    Na kwa bahati (mbaya/nzuri) dereva alitoa maelezo almost immidiately baada ya taarifa za kutekwa, ana anaeleza kuwa Sheikh aliingia kwenye gari nyingine bila bugha. Hayo mambo ya kutekwa ndiyo mimi nayaita mchezo wa kombolela, ni mchezo wa kitoto.
     
  10. f

    fagio la chum Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Licha ya kupingana na dereva wake, jamaa kuna vitu kijichanganya sana, anasema alipokuwa kwenye nyumba ya watekaji hakula chochote kwani hakuwaamini, SAWA! ila alikuwa anakunywa maji akienda msalani sasa ndugu huko msalani ulikunywaje maji wakti umesema ulikuwa umefungwa pingu na ulikuwa umefungwa kitambaa au ikifika time ya msalani walikuwa wanakufungua,halafu unasema hata sura zao hukuzijua vipi ukijue hiki ndo choo na uweze kujisaidia na kunywa maji,????? damu ya watu mloimwaga itawalilia!
     
  11. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Sijui kilichotokea, lakini yule dereva nilivyomuona pale ITV, ni muongo.
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Inawezekana sheikh ndio muongo, au dereva, au wote wawili. Nimedownload hiyo audio clip kwani nimeona wakishagundua kuwa wamechemka, hawakawii kuiondoa kwenye server
     
  13. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    halafu mijitu mingine inaingia hapa eti serikali ya zenj ilimteka mtu aliyejifanya katekwa, kaamua kujificha ili kuharibu hali ya hewa. Hawa ni majambazi mimi nashangaa eti mpaka sasa hawajakamatwa. Kubukeni kuna maaskari 2 wamepoteza maisha kwa 7bu za ushinzi wa hawa jamaa, Hivi serikali impaka sasa haijamtia nguvuni?
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hii mizoga kwa nini tusiachane nayo tu ili yawe yanakuja Tanganyika kwa visa.
     
  15. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Dah, mnanikumbusha FBI Alexender Mahone..!
     
  16. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Fareed, anadhani watu wote wamepungukiwa kama yeye. Uwazi wa uwongo huo unaothibitishwa na kutofautiana kwa kauli kati ya dereva na gaidi Fareed nami niliuona. Good observation. Uwongo nao unahitaji akili, si kila mtu anaweza kudanganya na watu wakadanganyika.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ni kwa nini wakamatwe badala ya kuuwawa kabisa?
     
  18. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Huyu ni Gaidi...ndio maana Yule mwenye post isemayo "apatikana" nilim challenge kuwa swala sio kupatikana cause hakutekwa...so angesema tu jamaa karudi nyumbani kwake..
     
  19. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Inaonekana kiswahili sio lugha yako. Sheikh farid amesema baada ya jamaa kwenda kununua umeme gari la wateka nyara lilijitokeza, inawezekana dereva aliliona gari lakini sheikh farid hawezi kumsemea dereva, yy anachoelewa dereva dereva aliondoka kwenda kununua umeme, ikumbukwe dereva alijua kama sh farid ana miadi na mtu na sehemu aliokuepo sh farid na dukani sio mbali mmnaweza kuonana btn 2points


     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Senemaaaaaaaaaaaaa ya kihindiiiiiiiiiiiiii 1000000%
     
Loading...