Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Farasi 4 wanahitajika...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mshawa, Dec 15, 2011.

  1. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wawe na umri wa miaka 3 hadi 3.5, wale wa rangi ya brown, madume ambao hawajahasiwa wawili, na majike ambayo yana uzazi mawili, wakiwa wamepewa mafunzo na wazuri zaidi, wawe wanapatikana hapahapa Tanzania na recodi zao za matibabu ziwepo, ikiwa unafahamu, ama kujua mahali wanapouzwa na bei tafadhali ni Pm namna ya kuwapata. Best regards
    :flypig:
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama upo Arusha tembelea eneo la Shangarai uliza wazungu wafuga Farasi utaonyeshwa ila sijui kama wanauzwa.
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa wapo Kigamboni Mbutu karibu na bahari (30kms from the ferry)
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Ukikosa kabisa chukua hata Punda!!
    Kwa mbaaaaaliiiiii wanafanana fanana na Farasi!!
    Wanaweza waka-save purpose(s)
     
Loading...