Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Farasi 4 wanahitajika...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mshawa, Dec 15, 2011.

  1. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wawe na umri wa miaka 3 hadi 3.5, wale wa rangi ya brown, wakiwa wamepewa mafunzo watafaa zaidi, ikiwa unao ama unajua wanapoweza kupatikana hapahapa Tanzania tafadhali nijulishe, kwa pm bei, na namna ya kuwapata, Best regards.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeanza kufuga Mbuzi sku hizi? Dah, huo usafiri huku kwetu utafaa sana, ukipata utanijuza bei na mm!
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Contact na watu wa ranch za taifa especially ya West Kilimanjaro, Kitulo,Kongwa au Ruvu wanaweza wakaku hook up na wafugaji wazuri sana wa farasi na common breed iliyopo sana bongo ni arabian horse na ni nzuri zaidi kwa mazingira yetu because kwa wao ni vigumu kupata homa ya farasi "equine fever" ambayo breed nyingine zinakufa sana na huo ugonjwa.
    last time nilisikia kuna mtu pia eneo la west kili tofauti na ranch pia nae anafanya horse breeding. Another option ni Dolly Estates ziko Arusha zinamilikiwa na wazungu fulani hivi waliohama from Zimbabwe. Bei zao inategemea but kwa hawa wa ranch nafkiri wanaanzia kwenye 3M per horse. Ngoja nikipata contacts nitakutupia.
     
  4. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Thanx very much 4 the updates Don Mangi, ill do it, na ukipata izo contacts nirushie Meku.
     
  5. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Unakaribishwa mkuu sema nimejitahidi kutafuta contacts sijapata ila embu cheki contacts za National Ranching Company NARCO nahisi hizo ni rahisi kuliko za jamaa wa dolly au west kili
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa ana ranchi njia ya kuelekea dar zoo (kibada kwa mbele). Huwa naona farasi kadhaa pale unaweza kujaribu kuanzia pale kama upo dar....hata kama wao hawauzi bila shaka wanawezajua pa kuwapata.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu unataka mnyama wa kihalali au wa mambo yetu? weka wazi
     
Loading...