Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faraja Mlelwa, diwani mteule CHADEMA Mlangali/Ludewa analo la kutufundisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Oct 29, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
  2. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera zake. aweke dhamira ya kuwa Diwani kweli wa Mlangali!!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hongera zako mkuu
    Atimize kile alichotumwa na wananchi waliompa kura na afanye kazi kwa uadilifu
     
  4. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yani nafanya kazi kwa bidii ili mwakani nijiajiri nikaunganishe nguvu ya ukombozi SHINYANGA.
     
  5. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera! hongera! diwani mteule!
    vipi daraja mbili uchaguzi ulifanyika?
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nampongeza sana Diwani Mteule Faraja Mlelwa kwa kuamua kwa dhati kutafuta nafasi ya kuwatumikia wananchi kwa nafasi ya udiwani bila kujali kiwango kikubwa cha elimu alicho nacho.
    Kumekuwa na tabia za wasomi wengi wa siku hizi kwamba mtu akishakuwa na shahada moja tu yeye anawaza kuwa mbunge tu na si chini ya hapo.
    Huko kwenye halmashauri zetu ndiko kuna matatizo makubwa kwahiyo tukipata wasomi wengi kwenye level ya udiwani basi hapo tunakuwa na mabaraza ya halmashauri yaliyo mahiri na makini, na bila shaka utekelezaji wa miradi mingi ya maendeleo hautakuwa wa kusuasua tena kama ilivyo sasahivi.

    Hii ni changamoto kwa vijana wengi waliojiunga Chadema kila mmoja aanze kufikiria ni kata ipi inayomfaa kuwawakilisha wananchi kupitia Chadema na waanze maandalizi ili kufikia 2015 tusitarajie tena makapi ya ccm ambayo yamejidhihirisha kuwa hayana msaada wowote kwa ustawi wa chama na maendeleo ya wananchi.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Kamanda,tunajua utakuwa chahcu ya mabadiliko Ludewa
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera diwani nitakutafuta nitakapokuwa nakwenda Milo.
     
  9. D

    Dr Amri Mabewa Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri huyu jamaa ni wa mfano kwelikweli,ni kwakuwa mimi ni dr na napenda kazi hii ya udaktari kwani naamini pia ni kuwatumikia walipa kodi,wa tz vinginevyo 2015 ningeenda kugombea udiwani ktk kata ya kirongwe(usangi) au uenyekiti wa kijiji cha vuagha ili kusaidia kuleta maendeleo haraka zaidi
     
  10. N

    NO EXCUSE JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Na nyie akina Maiko Msafiri, akina Beda Mwang'onde na wasomi wengineo igeni mfano huo kule Milo.
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Faraja Mlelwa amepiga penyewe, mimi nimefurahishwa na uamuzi wake, huyu kafungua ukurasa mpya wa siasa za tanzania ili baadae watu waondokane na tabia ya kusema ajira hakuna, wasomi wengi wanataka ajira ktk ofisi zenye viyoyozi tu ajira nje ya hapo wanaona bureeeeeeeeeeeeeee.

    Leo mlelwa katoa somo, kwamba ajira zipo ila tatizo ni kuziibua, tulikuwa tumezoea kuacha nafasi za diwani kwa darasa la saba na la nne huku tukijua kwamba pesa nyingi za serikali zinapelekwa ktk halmashauri za wilaya ambapo wasimamizi ni madiwani ambao elimu zao ni tia maji tia maji.Leo Mlelwa kafungu bandora box akauonyesha umma kwamba HAKUNAGA KAMA UDIWANI.

    cdm andaeni vijana kwa wazee wasomi waende kugombea udiwani ili tutokana na dhana ya kudharau diwani, diwani kwa sasa ananatakiwa awe msomi zaidi ya mbunge kwani huyu ndiyo anasimamia utekelezaji wa bajeti ya serikali, kwa kusimamia miradi yote ya maendeleo.KARIBU FARAJA UFARIJIKE NA KAZI YA UDIWANI
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mwita Maranya hapa umeongea kweli kabisa maana ili nyumba iwe imara lazima msingi wake uwe madhubuti pia...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ufunguo

    Ufunguo JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera kijana, hata mimi nikimaliza ka-master kangu mwakani narudi Tz kwa nguvu mpya, kazi ni moja. nataka nifanye kitu kwa ajili ya nchi yangu, maneno matupu hayatusaidii, wee need to get into the game, walk the talk kama mdaau alivyosema.
     
  14. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kabisa akina Mwinuka, haule, Mtega, Mtweve nao pia kwa kuongezea
     
  15. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli mkuu... Mimi kama kijana nitahakikisha nasimamia msingi huu uliousema...
     
  16. m

    mtwevejoe Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera Faraja!! amenikumbusha mbali sana,halafu jamaa wazazi wake wote ni Walimu,mama yake kanifundisha katika shule ya MSINGI ULONGE wakati huo babake akiwa HEADTEACHER katika kata ya luwana.kwa kuwa nilikuwa kichwa kila siku saa 4 na mchana nilikuwa naenda kula chakula kwa kuwa kwetu kulikuwa choka mbaya.kwa kweli hongera saana!na MUNGU AKUBARIKI.kama unapitia humu naomba namba yako tafadhali.
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hongera sana, watumikie wananchi wasaidie kutatua matatizo sugu ya wananchi ndo maana wamekupa ridhaa
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuuu!
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ataongoza mapambano 2015 wakati wa kumkaribisha deo firikunjombeeeeeee
     
  20. p

    politiki JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwako faraja,
    wewe ni Paka(figuratively) umeingia ndani ya shimo lenye panya wengi waliozoea kutafuna kwahiyo basi nakupa headup
    kwenye vikao vya halmashauri mtu pekee watakayemtazama kwa jicho baya ni wewe pekee kwa sababu wanajua kazi yako
    ni kupambana na panya waliozoea kutafuna kwahiyo kaza buti zako vizuri tegemea kuwa treated different from the beginning psychologically kwanini?? wewe ni paka kwahiyo hawatakuwa comfortable mbele yako. elimu yako pia ni kikwazo kwa watu waliozoea kuendesha mambo kimazoea kwahiyo tegemea upinzani kutoka kwa watu wasiopenda mabadiliko kwahiyo una challenge kubwa kuliko kwani wewe ndiye utakayeinua chadema wilaya hiyo au kuiua. wananchi wanakupima wewe ndiye utawaonyesha njia kuwa upinzani ni nini??

    Hongera sana kwa uamuzi wako wa kutumikia umma.
    once again hongera sana Diwani faraja
     
Loading...