Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fao la NSSF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifarutz, Sep 14, 2012.

  1. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Comrades,
    Naomba kujua kama serikali iliishafyata mkia wake mrefu kuhusu mtu aliyeaacha kazi kuvuta fao lake la akiba kabla ya kufikisha miaka ya 55 or 60. Na zile longolongo zimefikia wapi?
     
  2. commited

    commited JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hili swala iemekula kwetu mkuu, na yoote hayo ni kwasababu haliwagusi wabunge wala mawaziri, so no body care about you tanzanian.
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haswaaaa! tunaumiaje na vidafu vyetu
     
Loading...