Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fao la kujitoa NSSF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Oct 22, 2012.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimeangalia ITV nimejisikia vibaya sana Yule mwanadada ameongea kwa Uchungu sana nanukuu"

    Mwisho wa kunukuu

    Hapa JF kuna mahodali wa kupost thread za malalamiko kuhusu Fao la kujitoa Withdraw benefit lakini hakuna jitihada zozote zinazofanyika kuwatisha watawala Wasiojali haki za wanyonge, mara ohh tuandamame or watatutambua mwaka 2015 kwenye uchaguzi...

    Haya maoni hayana tija yoyote kwa utawala usiokuwa Sikivu,Nampongeza sana yule dada ameongea kwa uchungu sana na mi nasema kama wasiporudisha Fao la kujitoa hakika. Uamuzi nitakaochukua tusilaumiane

    Hawa Viongozi tumefika mahala inatosha

    Nawasilisha

    Ni mimi Umkhonto we Sizwe
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wafanyakazi wote waandamane wapinge hiyo sheria kandamizi! tusitegemee serikali dhaifu wala bunge la wapenda posho kutupigania.
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimeangalia ITV nimejisikia vibaya sana Yule mwanadada ameongea kwa Uchungu sana nanukuu(Mtu anayefanya kazi ngumu hata maamuzi yake ni magumu)Mwisho wa kunukuu

    Hapa JF kuna mahodali wa kupost thread za malalamiko kuhusu Fao la kujitoa Withdraw benefit lakini hakuna jitihada zozote zinazofanyika kuwatisha watawala
    Wasiojali haki za wanyonge,mala ohh tuandamame or watatutambua mwaka 2015 kwenye uchaguzi,

    Haya maoni hayana tija yoyote kwa utawala usiokuwa Sikivu,Nampongeza sana yule dada ameongea kwa uchungu sana na mi nasema kama wasiporudisha Fao la kujitoa hakika. Uamuzi nitakaochukua tusilaumiane

    Hawa Viongozi tumefika mahala inatosha

    Nawasilisha

    Ni mimi Umkhonto we Sizwe
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wafanyakazi ni waoga kama nini, Na mimi nashauri hili Fao la kujitoa lirudishwe kwa wafanyakazi wa Migodi pekee, make wengine hawana time nalo na hawajawahi sumbuka kutafuta haki, na haiwezekani wafanya kazi wa Migodi wawahangaikie wafanyakazi wa Tasisi zingine,
     
  5. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Hilo jambo mkuu liko karibu kutokea ,ukifuatilia hata Mh. Jaffu alitembelea wafanyakazi wa migodi tu kwa kuwa wao ndo walipaza sauti kuhusu sheria hii kandamizi,hata tume ya kukusanya maoni ya wadau ilitembelea Geita Mwanza na Shinyanga na kama umefuatilia wafanyakazi hao wametoka Geita mpaka Dsm ili kupaza sauti zao,na kwa tetesi zilizopo ni kuwa waliocha kazi migodini baada ya sheria hii kutungwa wakienda wanapewa mafao yao
     
  6. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hakika nakuambia tunakoelekea ni Fao la kujitoa litaolewa kwa Wafanyakazi wa Migodi tu kwa wafanyakazi wa sector nyingine hakuna mpka ufikisha miaka 60,mimi siko katika sector ya Mogodi hapo ndiyo nachoka,hicho ndicho kinachonisukuma kudai haki yangu,Sijui kwa nini naongozwa na uongozi wa kipuuzi namna hii

    Sijui nifanye nini ila mi nataka haki yangu kwani nimeresign mwezi wa 5 na sasa niko home tu nimeamua kuwa entepreneur kuliko kuendelea kusubiri huu ushiiiiiiiiiiit
     
  7. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,286
    Likes Received: 13,155
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni taifa la maneno matupu.
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    mimi si mwanachama wa hiyo mifuko kandamizi ila km mtaanzisha nitawaunga mkono.Naweka hela bank na katika saccos..anyaway kwa vile si mwajiriwa tuu.Pengine ni kipindi cha kuwarudhusu watu waweke kwa mikataba tofauti.Watakaoamua for life poa.kwa wasiotaka basi wapewe hela instantly na wala si miezi kadhaa baadaya kuacha kazi.
     
  9. m

    mdunya JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizo tetesi si kweli na patachimbika zaidi hasa Dar
     
  10. m

    mdunya JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanaweza dhani kuwa wengine hawajali, ukweli ni kuwa we are monitoring the issue closely.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu umesema kweli yaani kama wanataka timbwili watuzingue kwenye mafao yetu watu siyo kwamba tumelala tunasubiri mbunge litengue sheria hiyo ya kipuuzi kabisa..
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Wakizuia mafao yetu kwa kufuja pesa zetu kwa maslahi yao kisiasa na kutuacha sisi tukihaha,dawa yao itakuwa kwenye sanduku la kura, na itakuwa mtaji mzuri sana kwa CDM kuwamaliza kabisa,wafanyakazi wote na wategemezi wao tuungane na kuwatoa wadhalimu waliochezea pesa zetu na sasa wanataka kulinda mifuko isifilisike maana hawawezi kulipa mideni mikubwa hivyo,ni dhambi na aibu sana....wathubutu kuzuiaa wataona nini kitafuata!nitawashangaa sana hasa wanajeshi na polisi woote na magereza maana wao hawana muda mrefu wanastaafu wataishije kama hakuna mafao?katiba iwe wazi pesa zetu zisichezewe kisiasa kabisa na wakuu wa ile mifuko wasiwajibike kwa rais maana wanamuheshimu ndie aliwachagua wanalindana!shame
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Wafanyakazi wa sector nyingine walitaka kufungua kesi kuishitaki serikali kilichozuia ni mh jafo kupeleka hoja bungeni kwahyo kama bunge likitupia pembeni hyo hoja hapo ndio kitanuka, njia rahisi ya kuwaadabisha wafanyakazi wote tusipeleke michango kama hoja haijapelekwa bungeni.
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ningependa kujua pia hospitali aliyozaliwa jk! Labda walimloga alipozaliwa tu! Si bure!
     
  15. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata tukiandandamana itasaidia nini? wale wazee wa Afrika mashariki walilala barabarani kabisa na mpaka leo mswaki! kinachotakiwa ni mipango thabiti ya kupambana na mafisadi hawa!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    yaani wafanyakazi wote tanzania unawafananisha na wazee wa EA, tukiandamana siyo kwenda kuomba kumya chai na dhaifu ni kumwondoa naamini hata makada wa ccm watatuunga mkono..
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu waswahili wanasema hata mbuyu ulianza mchicha ikumbukwe wameanza kuingiza jeshi kuzima fujo za watanzania wasio zidi 1000, hii ni ishara mbaya sana kwa serikali zamani ilikuwa ikipigwa bomu la machozi wote nyumbani lakini leo hii ni tofauti kabisa waendelee kutudharau watz..iko siku isiyo kuwa na jina hutoamini kitakacho tokea..
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    azaliwe hosp alinge..
     
  19. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,286
    Likes Received: 13,155
    Trophy Points: 280
    Mkuu point yako ni ya msingi sana.Wanatakiwa watafakari sana kabla ya kutenda ingawa huenda wameshachelewa.
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama ni mid-wife! labda alianguka, au utosi ulibinywa! poor him! asituletee za kuleta kabisa, jamani pigeni kipenga watu tulianzishe!
     
Loading...