Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fao la Kujitoa laruhusiwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by itagata, Oct 30, 2012.

  1. i

    itagata Senior Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Serikali inatarajia kutoa kauli ya kuruhusu fao la kujitoa kwa wafanyakazi kutoka kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii katika kikao cha bunge kinachotarajia kuanza leo jumanne mjini Dodoma. hali hii imetokana na malalamiko ya wafanyakazi juu ya sheria iliyokuwa ikiwakataza kuomba fao hilo mara baada ya kuacha ajira mpaka wanapofikia umri nwa kustaafu. Fuatilia vikao vya bunge kwa taarifa zaidi

    source; Habarileo
     
  2. m

    mdunya JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka tupige kelele weeh ndo wasikie!!
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
Loading...