Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fanya uchaguzisahihi kwenye hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bebrn, Jul 25, 2012.

  1. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    View attachment m4c.doc
    samahani sana kwa kukuchukulia muda wako ila naomba angalia attachment kisha ukate tiketi sahihi
     
  2. G

    Gamba la Chuma JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda sana !
    Hapo ni kusubiri mpaka 2015 ndio tubadili usafiri.
    Ila 2015 mbali, maana muda si mrefu tutasikia akaunti zetu za benki zimefungwa, kuchukua hela mpaka uwe na ulemavu au umri wa miaka 95!
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    People'sssssssssssssssssssssssssssssssssssssss
    powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  4. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,903
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180

    Safi sana !
    Ila ikifika 2015 ubadili pia hiyo ID
     
Loading...