Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fanya test nikupe marks.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Dec 12, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Swali la kwanza(marks 40)
    Jinsi ya kumwingiza simba ndani ya friji.
    Fungua friji halafu msukume ndani na ufunge mlango wa friji.

    Jinsi ya kumwingiza twiga ndani ya friji.
    Fungua friji na umtoe simba nje halafu msukume ndani twiga na ufunge mlango wa friji.

    Sasa ni mda wa wanyama wote/viumbe hai nchi kavu na majini kwenda kushiriki mashindano ya mbio huko msituni,
    mnyama ambaye hatashiriki ni twiga aliyefungiwa ndani ya friji.

    Swali inakuja.....kuna ziwa ambalo kuna mamba hatari na ngumu sana kuvuka hilo ziwa bila silaha,na unatakiwa uvuke bila silaha utafanyaje???

    Swali la pili (marks 40)
    Timu ya mpira wa miguu ya Tanzania ina wachezaji 11,ilienda kucheza nchini Uganda.
    walipofika Uganda waliingia uwanjani,walipoingia uwanjani kulikuwa na mchezaji mmoja wa Tanzania ambaye anacheza
    namba 5,wakati anaingia uwanjani amevaa jezi kama wenzake,kavaa viatu,akavaa soksi.ile anaingia uwanjani
    refa akapiga filimbi ya kumrudisha nje ya uwanja.
    Je huyo mchezaji ana kosa gani??????

    Swali la tatu(marks 5)
    Kuku alipanda mlimani,halafu akaruka juu na kutema chini.
    je hayo mate yatadondokea chini au yataelekea juu?

    Swali la nne(marks 5)
    Ng'ombe ni watanzania ila huwa anaenda kula majani kenya,siku moja akazaa.
    huyo ndama atakuwa wa tanzania au wa kenya?

    Swali la tano(marks 10)
    Unatakiwa uvuke mpaka wa tanzania na kenya,kwa sheria iliyowekwa anayetoka tanzania haruhusiwi kwenda kenya.
    na wakenya harusiwi kwenda tanzania,na pale mpakani kuna mlinzi,unajua mda anaolala huyo mlizi ni sekunde 20,
    unatakiwa uvuke kwa huo mda mlinzi analala,tatizo ile unafika mda umeshaisha na mlinzi anaamka.
    sasa utafanyaje ili uvuke??
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    swali la kwanza jibu ni..
    nitavuka ziwa hilo kwa kutumia precision ea!!!
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    umepata 0%
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Swali la kwanza, ntavuka ziwani kwa raha zangu bila hofu kwa kuwa mamba wako bize kwenye mshindano ya mbio huko msituni.

    Nipe maksi zangu 40 tafazali.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    umetisha umechuka zako 40%
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    La 2 soksi baada ya kiatu?
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Rudia sijaelewa.
     
  8. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Swali la 5,ntakimbia nkifika katkat kabla ya sec 20 kwisha nageuka nlikotoka..mlinzi akiniona atajua naenda tz so atanirudisha kenya na ntakuwa nmevuka mpaka kiulainiiiiiiiiiiiiiiiii....npe 5
     
  9. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    swali la tano pale mlinzi anapoamkia gafla nageuka na kujidai kua narudi tz nlipotoka.bila shaka ataniambia huruhusiwi kuingia tz kwaivyo rudi kenya kumbe mie tayari nlikua natoka tz and vice versa iwapo nimetokea kenya.lete marks wewe mtu.ha ha ha.
     
  10. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Swali la 2 ni kwamba kosa lake alianza kuvaa kiatu then akavaa soksi juu ya kiatu....npe 40 zangu
     
  11. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    swali la 5.ndama atakuwa wa ng'ombe
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    hongera,umepata,una 40%
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    rudia kusoma
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    umepata 10%
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    haya bhana,umepata 10%
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hapa pia 10%
     
  17. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Namba 5: kwa sababu anatoka usingizini unadesh kama ulikuwa unatoka kenya kuja tz then yeye atakurudisha kenya unakua ushavuka bila hata jasho.

    Namba 3: kuku hatemi mate

    Namba 4: Ndama aliyezaliwa ni wa ng'ombe na sio watz au wakenya.

    Namba 2: Alikuwa amevaa soksi juu ya viatu badala ya viatu juu ya soksi.
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    umepata 95%
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hapo nina SUPP au C aka Karai.
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    ina mana huwezi hata moja?
     
Loading...