Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fanya hii kazi wakat unasubir kupata Ajira inalipa sana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by networker, Jan 9, 2012.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa anetaka uwakala wa airtel
    money piga hizi namba
    0717474257 (usishangae namba ni
    ya tigo .mi nimeajiriwa .hvyo
    naendelea kutumia namba yangu ya
    tigo though workng 4 airtel) .kinacho itajika ni copy ya
    leseni ya biashara , kitambulisho Tin
    namba na barua toka kwa mtendaji,
    bei ya kuanzai kufungua account
    yako kama wakala ni 3000 kwa
    biashara ndogo na 300000 kwa biashara kubwa. wakala analipwa
    kwa kamishen ya 200 kuweka na
    250 kutoa kwa kichwa kimoja / kwa
    mteja moja.hii inamana ukipata watu
    100 kwa siku unazidisha 100 mara
    200 au 250 inakuwa ndio kamishen yako kwa siku ukipata watu 50
    unazidisha tu unapokea kamishen
    yako .zingatia hyo kamishen sio
    fixed mteja akichukua au akiweka
    hela kubwa kamishen ina ongezeka
    sawa sawa na kiwango cha hela ya mteja. Hyo 200 na 250 ni kwa
    kiwango cha 900 hadi 4999
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ahsante kwa taarifa.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    poa mkuu, nina mpango na tigo pesa na mpesa,...nitafikiria na hyo airtel money
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata mimi ndo mpango wangu kwa mwaka huu. ntakutafuta
     
  5. S

    Sulus-1 New Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A must du t coz hiz ndo ajra alzoahd kikwete kw vjana. Thnx brada.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Thanks ngoja kuna mtu ni m-kontakti anisadie zaidi na zaid ili vijana wangu wajipatie japo vijisenti
     
  7. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    You are very eloquent net worker. Big up.
     
  8. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama unafanya tigo pesa, naomba contact zao. Ila hawa jamaa mimi huwa siwaelewi, ili wakupe mkataba kufanya uwakala wao wanataka leseni ya kufanyia biashara, wakati ukienda manispaa kukata leseni ya biashara hiyo wanakwambia ulete mkataba wako na airtel ndipo wakupe leseni. Tutatoka kweli?
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habari njema
     
  10. R

    Read me Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx 4info,
    Hivi kama mtu akitoa/kuweka kuanzia 5000-9,999 na 10,000-99,999.
    Kamisheni hapo inakuwaje mkuu.
    Naomba ufafanuzi.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wateja 100 kwa siku!! simple like that?
     
  12. e

    elia mgina Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa wazo kaka
     
Loading...