Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fanya haya lazima! Lazima! Utakuwa tajiri.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Userne, Jun 15, 2011.

  1. U

    Userne JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu nguvu na akili za binadamu ni dhaifu, huwezi ukatajirika, huwezi! na ni sababu tosha za umaskini wetu!
    Ili utajirike lazima upate nguvu na akili ya ziada ambayo utaipata kwa MMUNGU, au SHETANI.
    1. Kama utafuata maelekezo na maagizo ya MMUNGU 80% Hakika Hakika UTATAJIRIKA.

    2. Kama utafuata maelekezo na maagizo na masharti ya Shetani. Mf; muue mama yako au mwanao, mgeuze mwanao zuzu, lete kiungo au ngozi ya binadamu na kafara nyingine za kutisha, Hakika Hakika utafanikiwa. lakini mwisho wako utakuwa mbaya na kutisha!
    Masharti ya MMungu ni mepesi, lakini watu wanafuata masharti magumu ya shetani!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmh! Utajiri upi unaozungumzia?
     
  3. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi namkubali Mungu hadharani, bora tu nichelewe kutajirika lakini najua Mungu hawezi kuniacha.Tuache kuamini kuwa pesa ni kila kitu. Jamani! Halafu tutofautishe Baraka na Mafanikio. Hivi ni vitu viwili tofauti kabisa
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli Kanuni ya mafanikio kwa pande zote ni kutoa ili upokee Mungu anataka umtolee kwa moyo kila upatapo kwa kiwango alichoweka na taratibu utayaona mafanikioShetani anataka umtolee kabla hajakupa na sadaka yake chungu ila anakutajirisha haraka
     
  5. m

    mja JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ikishakutajirisha haraka, huyo shetani anaweza kukupa umaskini haraka vile vile , kama kuzima mshumaa vile, waaaap....
     
  6. U

    Userne JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali na mali.Neema duniani na utukufu mbinguni! Au laana duniani heshima Jehannam!
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    He who believes in the Son has everlasting life;and he who does not believe the Son shall not see the life,but the wrath of God abides on him."
    John 3:36.
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa unachozungumzia, najua kumwamini Mungu au shetani hakuna link yoyote na utajiri? Kuwa tajiri si lazima uwe na jiuhudi na maarifa katika kufanya majukumu yako ya kila siku. Shetani au mungu isiwe excuse ya wewe kutokuwa tajiri kajiri kama unapenda. Kumbuka kuna watu wengine hatupendi kuwa matajiri et all.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Licha ya kumwamini Mungu pia mafanikio ya mtu yanategemea na namna yeye mwenyewe anavyowajibika. Huwezi kuwa umekaa tu unamuomba Mungu akuletee huo utajiri bila ya kujituma.
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    anza wewe na plani ya pili ya shetani
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Dah! No comment
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sawa bwana,wewe umeshayafanya?au unahubiri usichokitenda?Sina tatizo na kumwamini Mungu.
     
  13. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,861
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hizi subject line nyingine. mmh!
     
  14. m

    mrs george Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima! Lazima sio Lazima utajiri umaskini vyote ni matokeo wapo waliopiga sana goti, duw,a maombi na kutenda mema kwa kwenda mbele lakini blue wakajalibu njia mbadala ndiyo hiyo ya nguvu za shetani nayo blue ulazima ni matokeo, unaweza goti usipige kwa sangoma usiende na pepo zikakushukia mambo yakawa super.
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wewe unafuata lipi kati (2) au (1)?
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    na je hayo maagizo ya mungu ni yapi???
     
  17. Abraham

    Abraham Senior Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    USeless post
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo wewe umeshakuwa tajili tayari?
     
  19. daudilouis

    daudilouis Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The fear of the LORD is the beginning of wisdom, and the knowledge of the holly one is insight. For by me your days will be multiplied, and years will be added to your life. If you are wise you are wise for yourself; If you scoff, you alone will bear it.
     
  20. U

    Userne JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie kwa Mungu sipo wala kwa shetani! nategemea nguvu na akili yangu dhaifu. Hongera mkuu ila tu usiwe vuguvugu kama kama mimi!
     
Loading...