Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fanuel Sedekia ni marehemu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Mkubwa, Jan 5, 2009.

  1. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wa JF nimetoka kusoma habari hii hapa chini kwenye strictly gosple.

    NDUGU YETU FANUEL SEDEKIA AMELALA JANA HOSPITALI YA PORIYA TIBERIA. MIPANGO YA KUULETA MWILI WAKE UNAFANYWA. POLENI SANA WAPENDWA!
    JINA LA BWANA LIHIMIDIWE!


    Mwenye ukweli atujulishe.

    source Fanuel Sedekia ni marehemu! « Strictly Gospel
     
  2. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Nina huyu na ana umaarufu upi?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni vizuri mpasha habari atupe dondoo kidogo za marehemu.
     
  4. share

    share JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2009
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Nimeipata hii kutoka Michuzi. Naibandika kama ilivyo. Pengine itajibu kidogo swali lako mkuu mwanjelwa.

    MWIMBAJI WA INJILI FANUEL SEDEKIA KATUTOKA
    HABARI ZA KUSIKITISHA ZIMEINGIA SASA HIVI KWAMBA MWIMBAJI MAHIRI WA NYIMBO ZA INJILI, FANUEL SEDEKIA, AMEFARIKI DUNIA JANA KATIKA HOSPITALI YA PORIYA TIBERIA, HUKO ISRAEL.
    HABARI ZINASEMA MAREHEMU ALIKUWA AMELAZWA KWA WIKI TATU HOSPITALI HAPO AKISUMBULIWA NA KISUKARI PAMOJA NA NIMONIA. ALIKUWA HUKO KATIKA MSAFARA WA MAHUBIRI NA MCHUNGAJI MWAKASEGE.
    MIPANGO YA KUULETA MWILI WAKE NYUMBANI KWA MAZISHI UNAFANYWA NA TUTAENDELEA KUWAFAHAMISHA HABARI ZINAPOTUJIA. KWA SASA KINACHOFAHAMIKA NI KWAMBA MSIBA UTAKUWA NYUMBANI KWAKE ARUSHA NA ATAKAPOZIKIWA BADO HAIJAJULIKANA KWANI YEYE KWAO NI KIGOMA.

    MOLA AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI - AMINA

    Source:
    Michuzi:
     
  5. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,800
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Alikuwa ni mwimbaji mahili wa nyimbo za Injili kuna kanda yake alitoa yenye jina KATIKA IBADA,katika kanda hizo aliimba nyimbo ambazo zinavutia sana.
     
  6. Haki.tupu

    Haki.tupu JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2009
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP Fanuel! Mungu awatunze watoto wake na mjane! Nawapa pole sana wote walioguswa moja kwa moja na msiba huu
     
  7. M

    Mtuwamungu Senior Member

    #7
    Jan 6, 2009
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana alitoa, na Bwana ametwaa. Jina la Bwana libarikiwe. Tunaiombea familia yake, marafiki, wapenzi wa muziki wake wa injili na wote walioguswa kwa karibu sana na kifo chake. Mungu awape wafiwa faraja, nguvu, uvumilivu na kufuta majonzi mioyoni mwao.
     
  8. M

    Mpiganaji Member

    #8
    Jan 6, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilizipenda sana nyimbo zako, Ulale vyema na upumzike kwa amani. Amen!!!!
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mmoja kati ya waimbaji mahili wa nyimbo za injili. Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina lake lihimidiwe. RIP ndugu Sedekia.
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Apumzike kwa amani
     
  11. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mungu wetu wa upendo na huruma,uilaze mahali pema peponi roho ya marehemu sedekia.apumzike kwa amani.
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pumzika kwa amani, nasi twasubili zamu yetu ni vyema tukae tumejiandaa kwani hatujui siku wala saa.
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Fanuel Sedekia
     
  14. W

    Wizard_of_odds New Member

    #14
    Jan 6, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhn...!
    Mungu ailaze roho ya Marehemu mahali pema peponi na atupe busara za kuweza kuyatengeneza maisha yetu sisi tuliobaki ili tuweze kuenenda kwa kadri ya mapenzi yake na hatimaye tu urithi ufalme wa mbinguni pale tutakapoitwa kwake.

    Amen

    ....nimenyeshewa mvua ya baraka.......

    .....will always remember what you preached thru gospel songs....
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Namkumbuka sana,aliimba wimbo mmoja uitwao PASIPO MAONO niliupenda sana.
    RIP Zedekia
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Miaka hii miwili au mitatu iliyopita Wanamuziki mahiri watatu wa Muziki wa Injili wamefariki dunia.

    2007- Emma Chichi
    2008-Angella Chibalonza
    2009- Fanuel Sedekia

    BWANA alitoa na BWANA ametwaa jina lake lihimidiwe. Fanuel Sedekia ameacha Mjane na watoto wawili wadogo. Tumwinue mjane wa marehemu kwenye sala pamoja na watoto wake wadogo ili Mungu awatie nguvu na kuwafariji.

    miongoni wa album zake Maarufu ni
    1. Anaweza!
    2. Unaweza tena!
    3. Manukato (mpya ya mwisho)
     
  17. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2009
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Ni weweeee,niweweee bwana niwewe x2

    RIP FANUEL SEDEKIA,Umefia nchi ya ahadi Ameeen.
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli sisi wanadamu kila siku yatupasa tutafakari sana safari yetu hapa duniani! Muumba kutunyima kujua siku ya kutoweka kwetu ni mtihani mkuu kwetu.Huyu bwana nimefanya nae kazi kwa pamoja kwa mda mrefu yeye na bendi yake ya ETM mkoani Arusha! Kwa alivyokuwa kijana usingedhani kwamba anaweza kututoka.Tunatembea ni Marehemu.Bwana ametoa na Bwana ametwaa Jina lake libarikiwe.
     
  19. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ninaupenda sana Wimbo wake wa Nitaimba Halleluya wakati wote na ule wa Moyoni nimempata Yesu.....Mungu amlaze Pema Amen.
     
  20. BrownEye

    BrownEye Member

    #20
    Jan 7, 2009
    Joined: Jul 31, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P Sedekia, Let us pray for his wife, Her condition needs prayes
     
Loading...