Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fantasy ya mme wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nakulamadafu, Apr 8, 2011.

  1. n

    nakulamadafu Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nimeolewa miaka yapata 10-liyopita,tunaishi na mwenzangu kwa raha na amani,ingawa yapo matatizo kidogokidogo na huwa tunayamudu.Mme wangu huwa anapenda sana kutiwa vidole kwenye tigo na yeye pia anapenda kunitia vidole kwenye tigo na huwa ananusa hicho kidole na mie kanifunza nikimtia namwekea kidole anakinusa na anasikia raha sana,sasa nikamwuliza hii ni nini akaniambia eti ni fantasy yake,sasa jamani huyu jamaa anaweza kuwa shoga?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwulize....au unaonaje mienendo yake?
    vip uwa anakunyonya tgo?nijibu kwanza apo
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duniani kuna watu na viatu

    Angalizo: Hii mada kama vile itapelekwa Jukwaa la Wakubwa muda si mrefu
     
  4. m

    mareche JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du haya maajabu labda ni shoga
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    apana si shoga
    uenda anapenda tu ile harufu...kawaida sana
    ebu mwulize vzu lakn ....mwulize b4 ajaoa u mchezo alikuwa anafanya nanan?
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wewe na mumeo wote mashoga.......( hata kama wewe ni mwanamke)
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wakiendlea kuna cku watapakana Ma vaseline! Au unaonaje Rose? Mapenz mengne bana! Aaah tabu 2pu.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    1.udhunguuu jamanmweeeeeeeeeeee
    2.i michezo ya kuchezeana utoton ina athar zake...
     
  9. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    spectacular
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana
    si shoga bwana
    apend io tabia....uenda ni swaga tu...anijibu kwanza je uwa anamnyonya tgo?
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nafikiri haikutakiwa kuwa hapa in the first place.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Well said Mjukuu
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Udhungu mwngine 2much jaman! Mambo gn kunusa mavdole yalyochomvwa kwny tgo? Mwsho wa cku mwapata magonjwa hayana tiba!.. Aah hta km umeona kwny x wadhungu wakfanya kwn ni lazma ucopy na kupaste? Vngne 2waachiage hao wadhungu jaman, mtakufa cku co zenu! Pumbaf!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hii mada sichangii.
    Sababu: imenizidi ukubwa.
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mama punguza HASIRA... Ndio maana ameomba msaada..
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    kwa raha zao wenyewe..mi ningempa kidole arambe kabsaaaaaa!!!!!!
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama bwana wako kazi yake ni mzibua vyoo sitoshangaa ila kama si hivyo basi ni hatari kwa mahusiano yenu,mchunguze vizuri na kama itafaa utuambie kuhusu hili;huwa mnaishia kuchomekana vidole tu au huwa kuna la zaidi ya hapo??
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sa kama ni kwa raha zao anaomba ushaur wa nin? Au anaturingshia kiujanja?
     
  19. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmmhh haya bwana.
     
  20. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe unapomtia kidole kwa nini usinuse unampa ananusa mwenyewe?
     
Loading...