Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fanicha kwa bei nafuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by manyusi, Sep 1, 2009.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tunatengeneza aina mbali mbali za fanicha kwa kutumia mbao ngumu kama mninga,mkongo,mvule na mpande karakana yetu iko sinza palestina Dar es salaam,tunatengeneza makabati ya jikoni pia,wasiliana nasi kwa;akamanyusi@yahoo.co.uk au tupigie simu 0713876210
     

    Attached Files:

    Last edited: Sep 1, 2009
  2. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mnapatikana nchi gani na mji gani?
     
  3. Magpie

    Magpie Member

    #3
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpo wapi ? show room yenu ipo wapi ?
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wapo dar, maeneo ya sinza, walishawai kunipa quotation yao.
    mfano hicho kitanda sita kwa sita ni 400K tu.
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mnatengeneza sofa set kwa bei gani na ni imara, itabidi nije kuwatembelea kwenye showroom yenu
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee Manyusi umepotea mzigo umekwishiney nini?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,403
    Trophy Points: 280
    Wajasirimali hongereni
     
  8. D

    Dedii Member

    #8
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi sana. . . nataka kujua bei ya mlango kama huo na kitanda hicho cha chini.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umepotea Manyusi mm natafuta sofa ya bei chee
     
  10. M

    Mtazamotu Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Poa tutawacheki
     
  11. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thread ya Tangu mwaka 2009. Manyusi mwenyewe naona hajawahi ku respond kabisa.
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Muwieni radhi jamani manyusi ndiyo zake kuja na kupotea! shughuli nyingi anafkuzia mbao mashammbani, au yuko bize na randa!!!....next tym uweke namba yako kaka; watu washaisahau, pia nakushauri uwasiliane na mods ubandike tangazo la kwelli-utauza sana kaka samani zako ni nzuri na imara kwa bei nafuu kabisa!
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Mh sinza Palestina ipi na kiwanda kinaitwaje kwani hayo maeneo sijaona kiwanda cha fenicha zaidi naona mafwafwa (sofa za kibongo za mbao nyeupe na mito ya magodoro ya kulalia) poor quality hapo Snza kwa Remi
     
  14. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hongera kaka nikija pande hizo nitaja chukua kilalio
     
Loading...