Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fani ya udaktari tanzania ni sawa na usheke au upadre/uchungaji. Sio maslahi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 2, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,513
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    kutokana na hotuba hii.

    Mwanangu atakuwa Mhasibu .... sioni kama kuna nyongeza hadi sh mil 3.5 mshahara :israel:

    bora abadili fani./
     
Loading...