Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fancy Nkuhi Vs. Dr. Hildebrand Shayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Apr 4, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    yaani vituko ni ndani ya CCM. Hivi inaingiaje akilini watu kama Le Baharia LeMutuz na Fancy Nkui waende mbele kwele hatua ya mwisho katika EALA wakati Dr. Shayo anatemwa?? Huyu binti ana nini, au lebaharia wana ujuzi gani kwenda kutetea Tanzania? Ndo maana ardhi yetu itanyakuliwa
     
  2. Companero

    Companero Platinum Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Binti yuko vizuri, namkubali
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    huyo DR Shayo muulize Nyani Ngabu ana historia yake kamili
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Yaani William ni bora mara elfu moja kuliko huyo "Dr."Shayo.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Umemsikia shayo akiongea; hata kama ana point anavyoitoa kwa kujisikia hakuna atakayempa kura tena ndani ya CCM watamfananisha na Kambona majivuno mengi
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ni nani huyu? Resume yake ikoje mkuu?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Mazee wewe uko hapa tokea 2007 na hujawahi kusoma chochote kuhusu "DR." Shayo?
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    lol shayo na mashaka nani zaidi?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Those two cancel each other out!
     
  10. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyani, umenichekesha sana! Kwa nini " Dr." unaiweka kwenye mabano?
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu nitoe tu tongotongo!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Aaaah Rufiji....unajua kwa nini ninaiweka kwenye mabano bana!
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    naomba basi namba yake, nimemgoogle ila info humo hazisaidii kumpata - yaani leo nimemkumbuka sana!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    You scratch my back, and I'll scratch yours.

    Nitafutie whereabouts za yule mtu (NW) na mimi ntakutafutia za huyo unayemtafuta. Deal?
     
  15. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyani tutupie dondoo za dr shayo aise
     
  16. Companero

    Companero Platinum Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Acha hizo, mbona za NW nimekutafutia na naendelea kukutafutia - nipe za huyo AK47, bethidei yake inakaribia!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Haya sasa, kazi kwenu!

    Bonyeza hapa, na hapa, na hapa, na hapa, na hapa, na hapa, na hapa.
     
  18. A

    Adili JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
  19. A

    Adili JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Google ! Yes?
     
  20. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyani Ngabu utanisamehe lakini mimi nitakuita mzandiki. Una roho mbaya sana ya kwa nini??? Hivi unaniambia kwamba Fancy anaweza kujenga hoja zaidi ya Shayo? Bwana hachana na mambo ya roho mbaya kwa watu ambao unawaona wana upeo zaidi yako. Kha... Kwa mwendo huu hatufiki
     
Loading...