Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fanco Kabigi: Dreva Wa Kwanza Wa Muasisi Wa Chadema Azikwa Leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Jul 27, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    FRANCO NERO KABIGI; ALIKUWA DREVA WA KWANZA WA MZEE MTEI MUASISI WA CHADEMA ALIPOANZA MBIO ZA KUANZISHA CHAMA NA PIA MFUASI MKUBWA WA CHAMA HICHO MPAKA ANAFARIKI MAJUZI HAPA DAR, LEO AMEZIKWA KWA HESHIMA ZOTE ZA CHAMA HICHO KWENYE MAKABURI YA KINONDONI; PAMOJA NA KUWEPO KWA MVUTANO KIDOGO KUTOKANA NA FAMILIA YA MUASISI HUYU KUKATAA VIONGOZI WA CHADEMA WASIHUSIKE KWA KARIBU, LAKINI TATIZO HII ILITATULIWA MARA MOJA NA JENEZA LA FRANCO LIKAVALISHWA BENDERA YA CHADEMA MPAKA KUINGIA KABURINI.

    - NIIKUWEPO KWA SABABU FRANCO WAS ONE OF MY GREAT FRIEND, PIA WAS GREAT TO MEET DR. SLAA AND HIS WIFE, NA MAKAMANDA WENGINE WA CHADEMA, SIASA SIO UGOMVI TUNAWEZA KURUSHIANA MAWE HUMU NA NJE YA HAPA, LAKINI BADO NI ONE PEOPLE NA ONE NATION!!

    - MUNGU AMUWEKE PEMA MAREHEMU FRANCO A TRUE CHADEMA MAN!!, SIKU ZA MWISHO WA UHAI WAKE HE WORKED SO HARD KUWAANDIKISHA WANACHAMA WAPYA WA CHADEMA.

    William.
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mchango wake lazma chadema wauenzi kwa vitendo na sio kwa maneno
     
  3. b

    beyanga Senior Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh sitoi neno mie maana nikianza nitamaliza vibaya .....ni william tena sina la kusema
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    RIP..
    William unajua tumempoteza mwenzatu maana nakumbuka vizuri sana Franco enzi YMCA, Mbowe, Jetset, Rungwe na Holiday, in fact yeye alikuwa mmoja wa waasisi wa Space 1900 pale YMCA. Yaani sikumbuki kusikia mtu kagombana na Franco - never..Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi..
     
  5. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole kijana wa zamani! RIP kamanda Franco.
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    CHADEMA walimsaidia wakati anaugua au wamengoja kuosha jina kwenye mazishi tu? Nauliza hivi kwa sababu mara nyingi familia hukataa wanasiasa iwapo wanaamini wamewatelekeza in the hour of need...
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe william ni nani ktk nchi yetu?
    Naona kila tukio upo, na kutoa taarifa za kina, wamekupa msosi?
    Lini ukawa msemaji wa chadema wa mambo ya maafa na starehe? Comedown!!!!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo si alikuwa mwanajeshi?
     
  9. b

    bashemere Senior Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hivyo?
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kuna dereva na mkereketwa wa ccm alikuwa akimwendesha mwenyekiti wa ccm mkoa anaumwa hapa jirani mbona sioni kukanyaga kiongozi yeyote wa ccm kutoa msaada au ndio mnasubiri azime?
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Pamoja kiongozi wenu mkubwa katika nchi hii kuwa kanali mbona anaanguka kwenye majukwaa kisa anajitia kafunga kwani alilazimishwa Kama afya ni mbovu?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Binaadam hakuna aliyekamilika. Hata Slaa alidondoka Mwanza tena chooni na mpaka leo mkono umekuwa kilema au hujui hilo? Na yeye alikuwa kafunga kwaresima?
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa najiuliza muda wote hivi hili jina nililisikia wapi? Kumbe ni enzi za Marehemu Dj Kalikali.

    Wengi walimsimulia hyu Marehemu kwa chezaji yake na hiyo kofia. Sasa wewe ndiyo umenikumbusha.

    RIP Kamanda. Ulichokipanda, Mungu atakimwagilia na kitakuwa na kuzaa mia kwa maelfu.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    CDM ina historia ya madisko man.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwani slaa ni Kanali?
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Na ccm historia yake ni mafisadi?
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    hivi komba nae alikuwa mwanajeshi?
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hapana ni uhuru, umoja na mshikamano wa taifa.
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    EPA na kashfa ya Rada vyote hivyo vilifanywa na Watendaji wa serikali ya CDM na wakoloni?
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Pumzika dereva wangu
     
Loading...