Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Famous quotes by Famous Tanzanians.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kikelelwa, Oct 29, 2012.

  1. K

    Kikelelwa Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Ni upepo tu Utapita- JK
    2. Liwalo na Liwe- Pinda
    3. Kudadaadeki- Lusinde
    4. Mutasikitika sana kumpoteza waziri kama mimi- Nchimbi
    5. Tanzania is made up of Ungaja zimbabwe and Tanganyika- Mlogo
    6.......
    7.........
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tuacheni tupumuwee!! - Uamusho
     
  3. K

    Kikelelwa Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nikirudi CCM nimlale mamangu - T.HIZA
     
  5. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,757
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Wasichana wanaobeba mimba mashuleni niviele ele vyao - J.K

    Kama ni kura sitaki kura zenu - J.k akiwaambia waalimu

    Hata mimi sijui kwa nini watanzania ni maskini J.K

    M/kiti hakuna jambo nililofanya hukulijua, kila nilichofanya ulijua - Lowassa akimchana J.K
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Niko tayari kuwaona Watanzania wanakula majani lakini ndege ya Rais inunuliwe". - Basil Pesambili Mramba
     
  7. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    So far, quote zote ni za watu wa kundi fulani tu..they have one thing on common chama kimoja!

    Anyway(back to the topic)

    Nikijiuzulu hamtapata waziri mwingine kama mimi-Nchimbi

    Serikali yetu imefika hapa ilipo kwa udhaifu wa Rais Kikwete- J.Mnyika!

    Kuongezeka kwa magari(foleni) ni ishara ya maendeleo-JK
     
  8. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    CDM isiposhinda 2015 naacha siasa-Freeman Aikael Mbowe
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    "Mnaniulliza mambo ya umeme mie mvua" JK
     
  10. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    'Asiyetaka kulipa apige mbizi' magufuli

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  11. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mimi ni muislamu lakini kwa hili suala la uamusho sikubaliani nalo .....hugo chaves
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wao wana pesa sisi tuna Mungu by Godbless Lema
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    kabisa mhandisi.....infwakti watatuua sana lakini hawataishinda nguvu ya umma.....
     
  14. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Senki yo vere mache- Shangazi Anna Makinda
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Baba V I salute you! You made my day! Lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mimi ni mwalimu wa History kwa muda mrefu, nisijue kuwa Tanzania ilipatikana kwa kuunganisha Tanganyika, visiwa vya Zanzibar na Pemba (hapo nimesahihisha) – By Philipo Mulugo
     
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Redis andi jontromanz- Mulugo 2012
     
  18. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Tongue was sliped!
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu dhaifu nae..hajui kua hapa bongo kuna magari kibao ya uwizi au siku hizi wizi ni maendeleo sio
     
  20. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utamu wa kula na wewe uliwee,- Dady Mwanaasha.
     
Loading...