Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Famine Ravages Through Somalia.

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Jul 14, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0


    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zaidi BBC....

    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Tukifanya Mchezo inaweza kufika na kwetu hilo tatizo la njaa. maana WaTanzania ni Wavivu kwa kazi ya kilimo .....
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kweli atuepushe na hili,inasikitisha sana.
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ab-Tichas, hii ni wapi? is it recent? mmh inatisha jamani na watu tunatupa chakula kila siku
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Pamoja na njaa yote wasomali hawachi vita! Hawa viumbe hawa ni tatizo they breed like rodent bila kujali hata watoto wao watakula nini!
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana. Mungu inusuru TZ Mungu inusuru Afrika.
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    aah! jamani Mungu atuepushe kweli!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mmmmmhh! Hii ni soo!
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii ni mitaa ya Northern Kenya maana kuna kambi za ma-refugee kibao tu huko. It is happening as we speak.
    Si unajua kuna drought mitaa ya Kenya na inasogea chini poepole. Bongo wakae kama kujihami otherwise
    ngoma itaita tu na wakulu wamelala!
     
  11. B

    Bateko Senior Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ss nimejua Y afande Sele alisema adui muombee njaan kweli njaa ni noma
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndo maana ukoloni hautaisha
     
  13. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ee mwenywzi Mungu, tunakuomba utuepushe na njaa. Aamin!
     
  14. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    oook now najua ni kwa nini biashara ya mahindi kwenda kenya this time imechukua chati na kufanya mazao yawe juu. i think tusipoangalia tutaingia kwenye hii situation, kwa jinsi tunavyoshindwa kushughulikia maswala ya umeme
     
  15. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    DU! HII HATARI,

    Watanzania tunadharau kilimo vibaya mno....ukweli nimetokea familia ya wakulima. Kuna tusi nimelisikia watu wakitukana, "we mkulima nini?" au "huyu ka mkulima vile!". Yaani ukulima kanakwamba ni laana, tubadilike jamani. Lasivyo, njaa itatufundisha one day...
     
  16. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kilimo kwanza,mbona hata tanzania kuna watu wana njaa mbaya mfano kule manyara porini porini nk
     
  17. wende

    wende JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aise,mungu atuepushe na hili. njaa noma sana!
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    dah!!kweliii adui muombee njaaa...
     
  19. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    nionapo Picha kama hizi kwangu huwa situpi hata Ukoko. Ugali ukibaki nanywea chai asubuhi kama kitafunwa. ee mungu wanusuru watoto hawa na njaa.
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama umeme ingekuwa ni chakula, basi watanzania tungekuwa katika hali hii!
     
Loading...