Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Family Photo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Sep 11, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Inanikumbusha Mbaliiiiiiiiiiiiiiiiiiii! Safi Sana Mr Daudi
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahaahhaahhah umenikumbasha mbali sana my dear

    ile una sema "Elimu ni ufunguo wa maisha Shkaaaamoooo mwaaaalimu"...:)
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hahahaha AD hii picha we acha tu.

    Sasa saa ya kwenda kwetu kwaheri Mwalimu kwaheri tutaonana keshoooo....

    Ukitoka kwa Mr. and Mrs. Daudi Unaenda kwa Juma na Roza..
    Viatu vya Roza hadi hii Leo Sijavisahau
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,995
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Mwenye kitabu cha Juma na Roza aniazime
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duuuuuu, enzi zile za 'nchi yetu inategemea vijana na vijana wenyewe ndiyo sisi, shikamoo mwalimu'. Nimekumbuka sana enzi zile hakuna ukimwi wala vitu feki au uchakachuaji.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    daah kitambo sana..................huh
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    duh longtime.
     
  8. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Kitabu cha Juma na Roza mii nnacho pamoja na kile Bulicheka alivyokutana na mfalme Huihui wa Wagagagigikoko. Umenihuzunisha kwasababu nimekumbuka jambo baya ambalo ni hili. ZIDUMU FIKRA SAHIHI ZA MWENYEKITI, SHIKAMOO MWAAAALIMU.
     
  9. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha mbali sana , kuna yeyote anayekumbuka ile hadithi ya Ndoto za Kimweli?
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndoto inaendelea, wageni wenye matumbo meupe walivyokuja, waliingia wakachukua mazao, watu, nyara na madini lakini mwenye nyumba aliwafukuza, baada ya Baba mwenye mji kufa, watoto waka wafuata wale wenye matumbo meupe waje wachukue walicho taka na wao watawalinda ... ndoto inaendelea....!
     
  11. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ili tuendelee tunahitaji vitu vinne: watu, ardhi, siasa safi na uongozi bora, Shkamooo mwalimu.
    Break time walioishiwa na madaftari wanapanga foleni. Unaonyesha daftari lililokwisha,linasainiwa unapewa jipya. Mbio unawahi bulga
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha enzi tulikuwa tunaaga hivi parade "vijana mpo....., ndiyo tupo, tupo kabisa shauri chama chini ya uongozi wa umoja wa vijana, ccm juu, ccm juu, ccm juu kwa heri mwalimu.
     
  13. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Heshima ya mtu itokane na huduma yake kwa umma shikamoooo mwaaalimu
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuh! nizamani sana, enzi hizo chipukizi yani tulikuwa tunaadaptishwa umagamba live
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kitabu cha english darasa la 4. umenikumbusha mbali.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mechi kati ya maweni pr school na mtakuja pr school
     
  17. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi habari za kukumbushana kitambo hivyo ni nzuri...duh kitambo kweli
     
  18. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah umenikumbusha mbali miaka ile ya 80 yaani hapo ndio elimu ilikuwepo kama una ile ya Mandawa na Manenge mkuu iweke pia
     
  19. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Imenikumbusha enzi zile tunaimba ule wimbo "Are you sleeping x2, brother Musa x2, morning bell is ringing x2 ding dong ding x2"
     
  20. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,450
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
     
Loading...