Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

family house inapangishwa vituka-airport

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MKATA KIU, Jun 18, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu brothers and sister, nyumba ya familia zinapangishwa vituka-lumo (nyuma ya airport) maarufu kama kwa jimmy,

    Nyumba ina vyumba vitatu vya kulala kimoja master bedroom, jiko stoo and sitting room, zipo mbili ndani ya fensi yenye parking ya kutosha gari zaidi ya 4 na eneo kubwa la kucheza watoto, kuna umeme na maji ya uhakika as ni kisima cha kisasa kimechimbwa sio ya kutegemea dawasco,,,
    Bei ni laki 2 na nusu,,,,,

    Dalali hatakiwi
     
Loading...