Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Family friend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Apr 14, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya watu utawasikia wakisema' huyu ni family friend', kuna mzoefu anajua faida au hasara za familyfriendship?
     
  2. m

    mimi-soso Senior Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmh naomba nisubiri kwanza watu wachangie nitarudi baadae. maana mimi najua faida chache ila madhara mengi
     
  3. B

    BeNoir Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Faida na hasara za family friends zinategemeana na mambo mengi sana,mfano:nini misingi ya Ndoa yenu au mahusiano yenu. Misingi hiyo iko imara kiasi gani. Nini mtazamo wenu kuhusu hao family friends. Nini mipaka yenu,i.e.wapi family friends wanahusishwa na wapi hawahusishwi. Kuna wengine akisafiri tu madaraka yote kwa family friend kama vile alikuwa anaishi na mtoto ambaye hataweza kujihudumia. Sasa ikifikia hapo si inaleta balaa!
    Kwa wale family friends wenye nia nzuri, no problem but still lazima kuwepo mipaka.
    Ni mtazamo wangu tu.
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    asante: Nimekuelewa
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Mh!
    Family friends wazuri kuwasaidia watoto kujifunza friendship!
     
Loading...