Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Family court

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Jul 23, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hiki kipindi kinachorushwa ITV ni kizuri na kinafundisha ila sijaelewa kama ni maigizo au ni reality show?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mziwanda ni kile cha Judge Penny sijui? sijawahi kukifuatilia mimi ila huwa nakiona, ngoja nianze kukilia mingo!
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hujambo weye? Nadhani ni reality show kwa maana ya kwamba si lazima kila kesi ya kindugu iende kwenye mahakama rasmi. Inawezekana ni wasiwasi wangu tu lakini nimeona katika vipindi vitano ninavyoangalia, kesi tatu hadi nne zitakuwa zinahusu Blacks na moja tu ndio wazungu. Kuna ujumbe fulani hapo?
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nami sijajua kama kuna race ndani yake. Ila naona haijalishi kama ni blak or white. Naona jaji anawachana live tu. M/jamii, ni bonge ya kipindi kifuatilie
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Embu tuambieni kinakuwa saa ngapi, ili time hizo na sisi tuwashe jenereta zetu na kugeuzia antenna mjini! tehe h heee!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sijamaki muda ila marudio yake yalikuwa leo mchana wa saa saba. labda kama kuna wadau wanaojua ratiba ya ITV inaendaje watusaidie
     
Loading...