Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia za kizungu....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, May 3, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo ni George and Dragon ya Masaki, sehemu wanayoingia wazungu watupu na wake zao

    IMG_3536.JPG
     
  2. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona ni negroids? who are they? Loose the fake hair ladies!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo hao kina dada ni wazungu??:gossip:
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi Hiyo Club iko Bongo Boflo mie Raia wa Tanzania siruhusiwi kuingia sehemu kama hiyo ??
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    this is too much now....tungejitahidi kuachana na huyo dada....kuna vitu vingine vya kuzungumza,vingi tuu
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wote hao wame zungunisation. check photo IMG_3570.JPG
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mhhhh..wathugu hawa nani kawa photo?..kama ya maanisha weusi hawa ni wake za wathungu wanaoruhusiwa kuingia hapo, mleta picha hii atakuwa ni miongoni mwa hao wake za wathungu?..
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    si rahisi kuingia hapo kwa mbantu...labda uwe umeolewa na mzungu...... halafu bia ni alfu nane
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kenya huu jinga ndio waliukataa na kuwachomea kiji-club kao.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijaelewa bado aaaaaaaaaaaaaaaaaaagh yaani mbongo hawezi kuingia hapo kisa ni gharama au ni marufuku ?????kumbe bado kuna ukabaila ...............
     
  11. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa hawa ni wake wa wazungu au wako kibiashara hapa?
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hebu tuwekane sawa ina maana ukifika Mtanzania unaambia huruhusiwi kuingia ni member only au?Tumtume celebrity Kanumba
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    .. mtoto wa kiume acha umbeya..
     
  14. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #14
    May 3, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo English pub ambayo mswahili hawezi ingia hapo labda awe mke wa mthungu zaidi,mimi na wewe tukienda pale tunarudishiwa mlangoni.
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama wanaingia hao Wazungu au walioolewa na hao...Sasa unataka tufanyaje Boflo!
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    niwakina nani hao wadada mami, mana natoa tu jicho hapo sielewi lolote?
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kivipi? kwamba mnahicwa hamtaweza gharama za hapo au ni special kwa wake za wazungu tu?...mtoa thread haeleweki, angetupa maelezo bwana.
     
  18. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    hhahahaaaaa nimecheka,,,ndo ivo izi club mbona zipo tu!!no mswazi kuingia na habari ndo iyo
    utumwa kwenda mbele hii nchi ni kama ilishauzwa hivi!!
     
  19. D

    Dina JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kumradhi, lakini hata sijui ilipo! Iko wapi tuka-test kufukuzwa? ama ntacheka jinsi nnavyoambiwa siruhusiwi kuingia!
     
  20. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dina, usiombe yakukute....dunia utaiona chungu...na kinachouma zaidi atakayekukataza kuingia ni mswahili mwenzako ambaye ni mfanyakazi wa wazungu
     
Loading...