Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia za JWTZ zisaidiwe: mwinyi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Mar 13, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Waziri Mwinyi amewataka wa TZ kuzisaidia familia za askari wa jwtz wa kambi ya gongolamboto zilizo athiriwa na mlipuko wa mabomu. Source gazeti mwananchi.


    My take : kuna tetesi kuwa wakati wa milipuko ya mabomu ktk kambi ya Gongolamboto familia za askari zilikuwa zimekwisha ondolowe kikosini sikumbili kabla.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,560
    Likes Received: 2,062
    Trophy Points: 280
    Mwinyi ajiuzulu kwanza.....then atoe huo ushauri
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Labda tumulazimishe ajihudhuru maana yeye anajua kuwa anapaswa kuendelea kuwepo ili baadae apokee kijiti.
     
Loading...