Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia yenye raha kuliko zote

Discussion in 'Jamii Photos' started by kitalolo, Aug 27, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    uzaziwampango.jpg


    cheki mama anavyofurahia maisha
     
  2. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umenifanya nifurahi sana.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Furaha yao inafanana na familia ya wakina MwanaAsha!!
     
  5. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii ni kweli ni picha ya McGhee Family, sio kila kitu ni Photoshop
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Ebu nielimishe, McGhee ni mtu gani, hawa watoto walipatikana vipi?
     
  7. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wasome hapa pia anagalia hapa

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fafanua, wana raha gani hao????
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    You should watch tv! This was on the news and oprah talk show. Oprah aliwapa kitita.
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyu mama ni nesi?maana inaonyesha kawakusanya hodini!
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Wewe unanilaumu bure, jamani utaangalia Tv zote duniani. Vingine lazima vikupite. Ndio kama hivi nimepata ukweli. Mimi favorite Tvs ni CNN, aljazeera, BBC kwa za nje! zingine ni mara chache.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hata bbc ilirushwa several times. Haikuwa kitu cha kawaida. Next time usibishe tu, thawaaa?
    na mtoa mada anasema tu, sidhani kama ni raha kujaaliwa watoto wengi hivi at par! Mitihani ya Mungu tu,lol
     
  13. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kweli kwa uchumi wa sasahivi hata mapacha mbili tu unkuna kichwa nilisema hivyo kwa kuwaangalia baba alivyojibumzisha na mama anavyoonjesha kufurahia kwa pembeni
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe unasema sio kitu cha kawaida! Hivyo mtu kubisha/kuwa na mashaka ni justified
     
Loading...