Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia Yako Ina Matatizo?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Oct 2, 2008.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Oct 2, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jamaa wawili walikutana kwenye kituo cha basi wakafanya mazungumzo. Mmoja aling'ang'nia kuzungumzia kero za familia yake hatimaye mwenzake akasema ' Unadhani familia yako ina matatizo?'

    Basi sikiliza kisa changu hiki….

    'Miaka michache iliyopita nilikutana na mwanamke mjane aliyekua na binti mkubwa tu na mimi na huyo mjane tukaamua kuoana. Baadaye baba yangu akamuoa binti yangu wa kambo (yaani binti wa huyu mke wangu niliyemwoa akiwa mjane), hivyo huyo binti yangu wa kambo akawa mama yangu wa kambo na Baba yangu akawa mtoto wangu wa kambo wa kiume ambapo mke wangu akawa mama mkwe wa mkwe wake.

    Baadaye binti ya mke wangu yaani binti yangu wa kambo (ambaye kwa sasa ndiye mke wa baba yangu na hivyo kuwa pia mama yangu wa kambo) alipata mtoto wa kiume. Mtoto huyo wa kiume akawa mdogo wangu kwa sababu tulichangia baba mmoja. lakini kwa vile pia alikua ni mtoto wa binti wa mke wangu papo hapo akawa mjukuu wa mke wangu na mimi nikawa babu yake huyo mdogo wangu.

    Lakini hayo yote yalikua si kitu mpaka mimi na mke wangu tulipopata mtoto wa kiume. Sasa msichana (yaani binti ya mke wangu ambaye pia ni mke wa baba yangu) ambaye ni ndugu wa mtoto wangu huyo wa kiume kwa kuchangia mama yao mmoja, akawa pia bibi yake na mwanangu (mwee!!). Hali hiyo ilimfanya pia baba yangu kuwa shemeji wa mtoto wangu (achilia kuwa babu yake!!) ambaye ndugu yake wa kike kwa upande wa mama yao ndie mke wake baba yangu. Kwa hiyo mimi ni shemeji yake mama yangu wa kambo ambapo mke wangu ni mama mdogo (anti) wa binti yake mwenyewe . Mtoto wangu wa kiume ni mpwa wa baba yangu ambapo mimi nikawa babu yangu mwenyewe.

    SWALI:

    Je, unadhani mpaka hapo wewe una matatizo ya kifamilia kunishinda mie? Wacha kulalamika.
     
  2. T

    Tetra JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Da! Hii kali
     
  3. w

    wikolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu, kwa kweli umenifanya nifurahi leo. Huo mnyororo ni balaa!!
     
  4. Isaac JK

    Isaac JK JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2013
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tooooba
     
  5. t

    thadei kimambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2013
    Joined: Jan 31, 2013
    Messages: 221
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dah! cna tatizo kabisa
     
  6. s

    sir yona Member

    #6
    Mar 6, 2013
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! broo nimecheka hadi nimelia! you have comlited my day!
     
  7. I

    Ipilinga Member

    #7
    Mar 6, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nilikuwa napita tu
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ahsante kwa kutukumbusha.
    Nalog off
     
  9. F

    Free Thinker JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2013
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh!
    Mbavu zaniuma mieee!
    Invisible hebu lamba BAN huyu mod wako X-PASTER kwa kuumiza mbavu za watu!
    Ha ha ha ha haaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. M

    MBURE Member

    #10
    Mar 7, 2013
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani mi hata sijaelewa uhusiano huo.
     
  11. M

    Mama sirudi Member

    #11
    Mar 7, 2013
    Joined: Feb 26, 2013
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loo! Iyo balaa
     
  12. B

    Burton Mwakatumbula Member

    #12
    Mar 7, 2013
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    e bwana umenivunja mbavu kwa kicheko kuhusu huo mkasa wa matatizo yako, hivi sasa naelekea hospitali kuziuguza mbavu zangu. huo ubunifu umetulia balaa.
     
  13. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,851
    Likes Received: 2,108
    Trophy Points: 280
    huyu ana matatizo....
     
Loading...