Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya teketea kwa moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JosM, Jun 27, 2009.

  1. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaJF


    Nimepata simu kutoka kwa rafiki yangu mmoja ananiambia nyumba imeungua
    maeneo ya Magomeni Kagera pia inasadikiwa kuwa familia imeteketea na moto
    huo. Chanzo cha moto huo inasemekana ni shoti ya umeme.

    Kama kuna mwanaJF ambaye yupo eneo la tukio atusaidie kutupa habari
    kamili
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh Mungu awarehemu..
    Jamani tunasubili news zaidi kwa wale wa migo migo mnaweza kutupa updates zaidi.
     
  3. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba uthibitisho kaka, maana hiyo ni hatari sana kwakweli.
    MUNGU AZILAZE ROHO ZA MAREHEMU PEMA PEPONI, AMINAA....
     
  4. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli nyumba imeungua na familia ya watu watano waliokuwemo wote wameteketea kwa moto huo. Mama, Baba wajukuu wawili na housegirl na hata Kova amaethibitisha kutokea kwa tukio.

    Mungu azilaze mahali pema roho za marehemu.

    Tiba
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema.
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    May God rest their souls in peace!
     
  7. m

    mbwembwe Member

    #7
    Jun 27, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu awalaze mahali pema peponi amen
     
  8. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #8
    Jun 28, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very sad indeed! Mmoja wa mtoto wa familia hiyo,ambaye hakuwepo kwenye tukio anafanya kazi Zain Customer care operation na anaitwa Aneth. Pole sana Aneth Mungu akupe nguvu ya kuweza kukabiliana na msiba huu mzito.
     
  9. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mhhh inauma sana, poleni sana wafiwa, mungu awape faraja katika kipindi hichi kigumu,
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    R.i.p.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hii ni habari mbaya kuisikia. Nyumba zetu nyingi zimejengwa bila kukidhi mahitaji ya emergency na hivyo vitu kama moto vikitokea kusalimika kwake ni kitu kigumu sana. Kuna changamoto ya kutosha sasa kuangalia mifumo ya moto kwenye makazi na majengo tunayojenga. Hizi habari zinaleta simanzi kubwa kuzisikia.
     
Loading...