Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia Ya Nyerere Wajiunga Na Chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Mar 3, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi nimezipata kutokea kule Butiama nyumbani kwa muasisi wa taifa hili la bongo marehemu baba wa taifa Mwalimu Nyerere kua ile siku viongozi waandamizi wa chama cha demokrasi na maendeleo (CHADEMA) wakiongozwa na katibu wa chama hicho siku walikwenda kumtembelea mama Nyerere na kuweka mashada ya maua kwenye kaburi la baba wa taifa, kua familia ya hiyo wamejiunga na chama cha chadema kwa siri lakini wataweka wazi baadae kua wameachana na chama cha CCM! Jamani hii ni kweli?
    [​IMG]
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Familia hii kimatendo na kimawazo ipo chadema hata kama haijachukua kadi na kujitangaza rasmi.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari hii ni ya kuyafikirika. Ingekuwa vizuri ungemuuliza alitekupa hii habari kabla ya kuweka hapa bandiko lako
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Lisemwalo lipo! Na kama halipo basi liko njiani mkuu!
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka ijiunge mara ngapi? wakati tayari kuna wabunge wawili wa CDM toka mwitongo family.Kinachofanyika kwa sasa ni kukazia mahusiano na mawasiliano tu
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndallo habari yako bana...mi napita tu!
     
  7. n

    nyantella JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jini halinyi Moto!!!!
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wa CCM wengi wanaipenda CDM basi wanaogopa nguvu ya mafisadi... kimoyomoyo wanawaombea mafanikio CDM.
    Ukishakuwa against ufisadi=CCM
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    siwezi kushangaa, maana hata mwalimu kabla hajafaa, kimawazo alishahamia CHADEMA nakumbuka aliwahi kuifagilia katiba ya CHADEMA.
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hivi unafikiri kura zaidi ya million 6 alizopata Dr. Slaa zilitoka kwa wana CDM peke yake?Watu wote wenye mapenzi mema na nchi hii na wasiopenda kufisadiwa waliichagua CDM ndiyo maana mkwere na genge lake wakaiba kura kuficha aibu yao.
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    mama maria namheshim sana ila hiyo gauni ya aliyovaa mmh!!najua anazuga ila asipofanya hivyo mafisadi wanaweza kukata mafao ya mwalimu yasimfikie,.na inaelekea mafisadi walimpa maelekezo ya kuivaa siku hiyo..
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    familia ya mwalimu haiwezi kupingana na mawazo ya mwalimu,baba wa taifa alikuwa kiroho na kiakili chadema hata kimwili sema kimdomo tuu ndio alikuwa anazungumza kama muasisi wa CCM ila macho yake,mikono na kila kitu including akili yake alikuwa mwana CDM
     
  13. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sasa wakijiunga kama familia watapewa kadi moja ya familia? Nadhani kila mtu ana uhuru wa kuchagua chama ndo mana kuna wabunge toka familia hiyio wako upinzani na wengine CCM. Hivyo huwezi kusema familia ile sasa hivi ni CCM au Chadema...which means pia haiwezi kuhama kama familia!
     
  14. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM wameweka bayana kupitia mwenyekiti wao kuwa hawamtambui BABA WA TAIFA ila wanamtambua marehemu MZEE NYERERE. Unategemea familia iendelee kujikombo isikoheshimiwa????????? CDM tunaenzi waasisi
     
  15. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Baba wa Taifa alisema kuwa CCM si baba yake wala mama yake, kwamba si lazima awe CCM milele, ikibidi angeweza kutoka huko CCM.

    Sasa imeoza, kwanini watu wang'ang'anie huko kwa chama cha Rostam, Lowassa, Kikwete,Chenge na Makamba?

    Huko ndani ya CCM, watu makini wanapingwa vita na kudhoofishwa na mafisadi wakiungwa mkono na mwenyekiti wao Kikwete. Nani aliye makini atapenda uongozi wao wa sasa?

    Ila kama demokrasia ilivyo, kila mtu ana uhuru wa kuwa mwanachama wa chama cha siasa anachopenda, au kutokuwa mwanachama wa chama chochote. Makongoro yupo CCM, Vincent na Leticia wapo Chadema. Ni maamuzi binafsi.
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    nadhani hii ni tetesi tu mkuu maana kama hauna colour blindness utaona MAMA MARIA kavaa sare ya CCM.
     
  17. C

    Codecola Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gauni la mama Maria linanikumbusha ule usemi wa matendo hukidhi haja kuliko maneno. Hata hivyo kila mwananchi ana utashi wake wa kisiasa, hili haliwabagui wa familia ya Nyerere aka JK original.
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka hata Makongoro aliwahi kuwa NCCR tena kipindi kile Mwalimu alikuwa hai.
     
  19. s

    smz JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swala hapa siyo Mama Maria alivaa nini. Watu wanaenda mbali zaidi ya mavazi, wanaangalia mahusiano na timu ya CDM, ujue siku hiyo hawakuishia kuweka mashada peke yake, kuna mazungumzo yalifanyika hata kama ni ya dk 10, lakini mwenye akili inatosha kumsoma mtu na kujua kama ana msimamo gani.

    Nadhani waliokuwa kwenye hiyo ziara wanajua vizuri. Sasa kwa akili yako ulitegemea yule mama avae combati za CDM??!!
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hilo nalo ni neno la leo.
     
Loading...