Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya Nd.Ally aliye uwawa na polisi kwa kupigwa risasi yaingia kwenye mvutano na Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Aug 30, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika hali ya kushangaza familia ya ndugu ally imelalamika kuwa imetalekezewa msiba kwani haijapewa msaada wowote toka chama cha demokrasia na maendeleo.

    Wala taasisi yeyote ya serikali kufuatia msiba wa ndugu yao aliyefariki katika ghasia zilizotokea kati ya polisi na wafuasi wa Chadema.

    Msemaji huyo wa familia amelalamika kuwa hakuna kiongozi yeyote wa Chadema aliyewasaidia hata kusafirisha mwili wa marehemu hadi ulipofika nyumbani kwao mkoani tanga.

    kufuatia hali hiyo katibu wa Chadema mkoa wa tanga alipo ulizwa kulikoni hawajatoa msaada wowote kwa familia ya marehemu.

    Katibu huyo alisema alipokea maagizo kutoka Chadema makao makuu kwaajili ya kushughulikia msibahuo toka mwanzo hadi mwisho,lakini imekuwa vigumu kwani walikosa kabisa ushirikiano na familia hiyo.

    Katibu huyo aliendelea kulalamikia familia hiyo kuwa walijitenga nao kwani kila mwanafamilia aliye fwatwa kwaajili kufanikisha safari hiyo ya mwisho Ng.Ally walikwepa na kila mmoja akisea hausiki na maswala hayo.

    Katibu huyo aliendelea kusema bado hawajakata tamaa na kuwa bado wanaendelea na juhudi za kutafuta mawasiliano na familia hiyo.

    KWAKO TUMAINI MAKENE CHAMA KINASEMAJE JUU YA HILI,LISIJE LIKACHAFUA SURA YA CHAMA CHETU.

    CHANEL 10

     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema walimpeleka Rose Mhando kuimba kwenye msiba wa Ally!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    mkuu rose alienda kuimba msibani?
     
  4. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema mmestukiwa, mnaua halafu mnajipendekeza kusaidia shughuli za mazishi na kutupia lawama serikalini. Ole wenu siku yaja nayo i-karibu, mtaulizwa habari ya wangwe, rejia n.k. na mtakosa la kujibu.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Policcm walipoua watu Arusha walijaribu kuwarubuni familia za marehemu bila mafanikio kutokana na msimamo wa familia za wafiwa.
    Policcm walipoua watu nyamongo Tarime walijaribu kuwarubuni familia za wafiwa bila mafanikio hatimaye wakaamua kupora miili ya marehemu na kwenda kuitelekeza porini na barabarani.
    Policcm wameua mtu morogoro kama kawaida yao wamejaribu kuirubuni familia ya marehemu na hatimaye wamefanikiwa na sasa tunashuhudia vibweka toka kwa ndugu wa marehemu!
     
  6. pixel

    pixel JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 1,623
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu nimekudharau sana
     
  7. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wa marehemu walikataa maiti ya ndugu yao ally kuwekwa hadharani, chadema walitaka kutumia msiba kufanya siasa, ndugu wakawaambia sheria ya dini yetu hairuhusu kuaga maiti kama hamtaki anza mbele. wakaondoka kuelekea iringa kufanya vurugu wapate maiti nyingine.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama hawakutoa ushirikiano ndg wanataka nini?
     
  9. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona nyie mnateka na kutesa.
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Undumilakuwili siyo mzuri. CCM wamewarubuni ili kukataa ushirika na CHADEMA na kuficha ushahidi na baada ya mazishi CCM wameendelea na usanii wao kama kawa kwani kwao Mission is accomplished na hao jamaa baada ya kuona hawakupata kitu kwa CCM ndo sasa wanaikumbuka neema ya CHADEMA waliyoikataa. They can clearly distinguish between CDM and CCM
     
  11. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana naipenda JF, hii habari ilikuja jana hapa jamvini kama tetesi kuwa Familia imenunuliwa ili waseme hayo waliyosema sema. Sasa tunaweza thibisha kuwa haikuwa tetesi bali ni kweli tupu........Hawa familia wanafanya jambo baya sana, huku ni kumdhalilisha marehemu http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/315166-ccm-wakishirikiana-na-jeshi-la-polisi-tanga-wamewanunua-ndugu-wa-marehemu-ally-4.html
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nilimsikia Dr Slaa, kwenye taarifa ya habari akiongea na waandishi wa habari alisema anasubiri ripoti ya Daktari kuhusu mwanachama wao Ally...kumbe ulikuwa usanii mtupu siasa bana.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    serikali itauaje wakati aliekuwa na maandamano ni chadema
     
  14. MARUMARU

    MARUMARU JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dah! Huu ndio uwezo wako wa kufikiri? Pole sana
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kila mahali wanapopita chadema lazima damu imwagike.hiyo ni laana kuu
     
  16. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizi siasa za Tz sasa zimefika pabaya, sikutwgemea msiba wa Ally Zona ungetumika kama mtaji wa kisiasa na kutugawa kiitikadi. Napenda kutoa angaliz, tunapoelekea ni kubaya na si rahisi kurekebisha.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Tamaa ya madaraka itakiua chadema
     
  18. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Usanii upi Ritz? hakuna taarifa thabiti PM ilifanyika saa ngapi nani walikuwepo wakati inafanyika, pia hata maiti ya mpendwa wetu Ally imesafirishwa kinyemela kwa kuwarubuni ndugu wa marehemu hususani shemeji yake, na baada ya kuona lengo lao la kutorosha maiti na kuizika ndo wakaamua na kutoa majibu ya PM yaliyostaajabisha ambayo unayajua. Kilichofanyika hapo CCM na Polisi wamejifanya kupoteza ushahidi ambao hauwezi kupotea kirahisi hivyo.
     
  19. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kung'ang'ania madaraka kwa CCM kunaliangamiza Taifa na kupoteza raia wasio na makosa
     
  20. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    stupid comments!
     
Loading...