Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya MAFISANGO yatupiwa virago

Discussion in 'Sports' started by Bajabiri, Aug 12, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Familia ya aliyekuwa mchezaji wa simba MAFISANGO jana ilikumbana na kadhia ya kufukuzwa kwenye nyumba wanayoishi na vitu vyao vyote kutolewa nje baada ya kushindwa kulipia pango,jukumu la kulipia nyumba lilikua ni la SIMBA,na wao ndio walikua na wajibu wa kusafirisha vyombo vyake,taarifa zinasema deni lilifikia shilingi laki 7,
    SOSI:GAZETI LA DIMBA
    NAJIULIZA TU,SIMBA WANASHINDWAJE KUMALIZA TATIZO DOGO KAMA HILI????
     
  2. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Naipenda simba lakin kwa hili dah,ijust hate t!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaan hapa wamenipa picha kua utu ni kitu kisichohitaji shule
     
  4. Yellow Cat

    Yellow Cat New Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ule utamaduni wetu wa UTU kwanza na pesa si kitu umondoka kabisa. hao vingozi wana laana kwa kweli. Japo ni mpenzi wa Simba. Hao viongozi wetu hawajali Utu.
     
  5. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    jamani jamani ndo maana tunafungwa fungwa hovyo..laana hii
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poor them.
    Simba wamekuwa chama cha siasa.
    maneno mengi,vitendo zero.
    i despise you
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Wako bize na mambo ya mbuyi twite
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ila iwe fundisho maana wachezaji wetu limbukeni wakipata hela ni kuongeza idadi ya wanawake na kula pombe kwa bata na mrija. Iwe pia fundisha kwa Mbwana Samatta huko aliko hizo dola 5,000 azifanyie kazi na si kubadilisha vidosho. Unakuta mchezaji kama marehemu Mafisango alikuwa analipwa pesa ya kutosha, kapanga na wanawake wawili kaweka ndani bado vimada!!! Make life after you!!! Leave a legacy to your relatives and family, at most!!! To be frank, sijawahi kufurahia maisha ya anasa ya wachezaji wetu wanapata hela hawajengi, wachache tu wamejenga!! Mwishowe are dying very early (i.e their life expectancy shorten by HIV). Sorry to say this but ni bora tuseme wasikie na wavunje mitandao!!! I love this advert with the MOHSW na TACAIDS!!! Tuko wangapi? Tulizana!!!
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Twite kasoma alama za nyakati mapema,well done Kijana.
     
  10. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Brilliant advice!!
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, maana Yanga hawafi.
     
  12. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona hili kwa Tanzania ni kawaida. Kama walitelekeza familia ya Sokoine watashindwa ya huyu mtu mdogo. Hili ni somo kwa wachezaji kuwa wasijisahau wakawekeza kwenye kunywa na kutumbua starehe. Kesho kuna mauti.
     
  13. M

    MTK JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,859
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Aden Rage wajibika!
     
  14. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ha ha ha u make me laugh
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kivipi?......kwani Simba wana mkataba na hiyo familia?
     
Loading...