Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya kubenea chupuchupu zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Apr 29, 2011.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Leo niliona nyumba ya familia moja inayofahamika ina uhusiano wa karibu na mwandishi wa huko Dar ndugu Kubenea ikiwa imegongwa na gari na kuharibika huku watu kadhaa wakiwa ndani ya nyumba hiyo.

    Nyumba hiyo iliopo mitaa ya daraja Bovu nje kidogo ya Unguja iligongwa na gari liloendeshwa na dereva akiwa amelewa Chakari na kusababisha mshindo mkubwa na kuwafanya watu kadhaa kukusanyika karibu na nyumba hiyo.

    Gari hilo ambalo limepelekwa kituo cha Malindi kwa uchunguzi linadaiwa kuendeshwa na mmoja ndugu wa karibu na kigogo wa serekali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

    Kuna hisia kadhaa kamba Polisi wanataka kuliendesha swala hilo kienyeji na kunyima kutenda haki.
    Najiandaa kufuatilia tukio hilo kwa karibu, nachukua kamera kwenda Kituo cha malindi kutafuta undani wa swala hilo.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunasubiria taarifa za uhakika.
     
  3. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hata wawagonge wote na magari haki itasimama tu hata siku ya hukumu-Endelea kutuhabarisha tulioko Mrima
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    sidhani kama litakuwa la kisiasa
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kumbe ni nyumba inayokaliwa na dada yake
     
  6. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,720
    Trophy Points: 280
    wafuatilie labda kuna mambo ya siasa maana si unajua Kubenea wanamchukia anavyosema true, sasa yawezekana chuki hizo zinataka kusambazwa hadi kwa ndugu zake
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ni ajali kama ajali zingine, mbona jana sinza kuna mtu nyumba yake imegongwa na mlevi tena ana mahusiano ya karibu na kigogo lakini wamezungumza yameisha? kwa hili sitaki unafiki
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Taarifa zinasema nyumba iliyogongwa ni ya dada yake Saed Kubenea, mwandishi wa habari na mmiliki wa Mwana HALISI. Dada yake huyu ndiye aliyemlea Kubenea na ndiye dada yake mkubwa katika familia yao ya watu saba – wanawake wawili na wanaume watano. Huyu dada ambaye nyumba yake imegongwa na gari ni kada wa Chama Cha Mapinduzi.[/FONT]

    [FONT=&quot]Kubenea mwenyewe yupo salama nyumbani kwake Dar es Salaam. Kuna habari kuwa jana alipanga kuja Zanzibar. [/FONT]
     
  9. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni wahanga
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Jamani mkimbizeni na chata loliondo kama ameumia kidogo
    pole kakangu kubenea
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    KITUO CHA POLISI MALINDI: Muhusika yaani dereva amekimbia na mwenye gari amedai eti atoe fidia ya sh elf 20 kama fidia ya nyumba iliobomoka. mwenyewe amekataa na ametaka aongezwe jambo ambalo lilileta mzozo. Plisi wameamua kulipeleka swala hilo mahakamani.
    wasiwasi mkubwa umetanda kama kweli polisi watawatendea haki wa husika. kwani mhusika aliwahi kufika mapema na wanawasiwasi kwamba RUSHWA ikatumika kuzima tukio
     
  12. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kubenea ni shujaa wa Tanzania hivyo yeyeto mwenye nia ya kumdhuru na ashindwe na alegee. Wanajamvi mvuatilie suala hilo mtujuze kwani hata mabadiliko ya Tunisia yalisababishwa na kutokuwepo kwa haki.
     
  13. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    • Familia ya kubenea chupuchupu!
    • Nyumba kugongwa na gari (dereva akiwa mlevi)
    • Dereva ndugu wa karibu wa kigogo!
    • Kubenea ilikua aje Zanzbar!
    Ngoja nitafakari kidogo na kuchanganua mnyumbuliko huu!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ur great thinker
     
  15. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Bajabiri heshima yako mkuu! Tumezoea kupewa milinganyo (eqns) ambazo tunapaswa kuzitafutia majibu..ila sio kanuni ya kudumu kwa kua wakati mwingine tunakua na majibu hivyo kulazimika kujiuliza maswali!..
     
  16. U

    Uswe JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh haya
     
  17. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Umenikuna Mkuu!
     
Loading...