Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya Kikwete yajipendelea au wanaogopa kujitokeza kupambana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Oct 10, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. k

    kapongoliso JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,047
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wako selfish halafu ulimbukeni unawasumbua sana. Sio kwamba wana uwezo wa uongozi kihivyo ila ni basi tu. Kuliwahi kutokea tetesi eti wanasema kutesa kwa zamu na sasa ni zamu yao kutesa. Bahati nzuri bado miaka mitatu tu ya kutesa, baada yahapo watatafuta kwa kwenda. Hizo passport mbili wazitafute mapema kwani baada ya 2015 hawna lao TZ. Si kutesa kwa zamu bwana.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jaribu kumeza mengine, umeanika mno mdau.
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tatizo lao ni kwamba licha ya kuwa waroho wa madaraka ni vipofu wasiofikiria ya kesho. Laiti wangejifunza toka kwa Sumaye na jinsi anavyoaibika na kupondeka!

    Hakuna rais atakayeumia baada ya kuachia ngazi kama huyu Kikwete. Anaishi kama kijana asiyejue kuna kesho maskini. Ukiangalia mke wake ndiyo usiseme. Huyo mwanae Riz sijui alisomea sheria ipi? Maana anashindwa kutumia akili ya kawaida achana na usomi wa kisheria.

    Siku arobaini yao ikifika watasaidiana kutupa mtondoo gerezani.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,111
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Kimeshakuwa Chama Cha Vikwete.
     
  6. MLUGURU

    MLUGURU JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    b m w,baba,mama na watoto
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,273
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa hawana soni.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Zamu yao,atahakikisha rais mstaafu na wajukuu zake wote wanalindwa na sheria ya kustaafu hadi kizazi chote kiishe!la sivyo!magazeti yatajaa skendo zao tu subiri 2015 ifike atoke!
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Bagamoyo imekuwa kama inamilikiwa na ze kikwetez.
     
  10. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Leo hakuna kurara....kwi kwi kwi!.
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    umekata Yego, nanywea mvinyo nisinzie huku nikiwasoma chama cha vikwete-CCV ya Bagamoyo! huh
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Bora sisi wavuvi ndo tunaamka, tunazimua na wine aina ya "Pinot Noir".
     
  13. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hao ndugu za kikwete wanahaki kugombea uongozi chama chochote , LAKINI KWENDA CCM ni utoto wa kisiasa kupenda KUTAFUNULIWA NA VYA BURE!! hao ndugu zake JK wanatamaa mpaka wanataka wafanikiwe UFISADI IN MASSIVE AMOUNT kama walivyo ona mafanikio ya kuiba aliyoyapata baba yao JK!! Shame on them to all!!!
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,792
    Trophy Points: 280
    Hakuna mtanzania anayeisubiri kwa hamu hiyo siku ya hawa jamaa kubeba mtondoo gerezani kama mimi...

    Hivi ni Tanzania gani tunayoongelea ambayo eti mtu kama Salma Kikwete kuwa mbunge, au waziri,,, what a joke...
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani bora hata mkapa..huyu jamaa ana ukabila/undugu mpaka basi
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Hapana, wasije kusema hatukuwaonya, Mwinyi alikuwa Rais lakini alitandikwa kibao na kijana tu pale Diamond Jubilee kwa sababu Mwinyi hayuko kwenye Power tena, na wasisahau Gaddafi alivyosokomezwa vijiti vya makalioni na wale vijana waliomkamata.

    Kuna kitu huyu jamaa hataki kukubaliana nacho kwamba ukiwa out of Power na biashara yako imekwisha, asidhani yeye alivyotuamrisha tumuache Mzee Mkapa apumzike basi anadhani na Serikali ya Chadema itasema tumuache JK apumzike.

    Kila Mzalendo anachopaswa kukifanya sasa hivi ni kuorodhesha mali za hawa jamaa wanazomiliki ili siku tukimuapisha Rais asiyetokana na CCM hizo mali zote umma utajigawia.
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi wameteuliwa au wamechaguliwa?
    Mbona wabongo tuna roho za korosho sana?
    Nani aliyemnyima mtu nafasi ya kugombea?
    Wamechukua fom, wakapitia taratibu zote za chama na mwishowe wakapita.
    Mbona bush na babake wote walikuwa marais wa marekani na huwezi kusikia malalamiko?
    Ni demokrasia, unagombea unachaguliwa na sio kuteuliwa.
    Chuki zitawauwa ndugu zangu na hayo mabaya mnayowaombea hayato wapata kwa uwezo wa MWENYEZI MUNGU.
     
  18. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    BMW=Baba+Mama+Watoto
     
Loading...