Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya Kikwete yachafuliwa: Yadaiwa kufanya biashara na waarabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, May 7, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    .......................?
    114.jpg
     
  2. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hii nchi mfanyabiashara anaweza kujitamkia lolote tu hata kama hakuna ukweli, lengo ni kuwatishia wasimamizi wa sheria kwa jinala Rais.

    Inawezekana walishatoa mchango katika dhifa mbalimbali basi umekuwa nongwa/. Watanzania tunahitaji kubadilika kifikra matajiri wakuja hawa watatunyanyasa na kutuibia sana kwa kutumia majina ya wakubwa. Kwa kuanzia waliotishiwa wanatakiwa kufungua kesi dhidi ya hiyo kampuni ili ukweli ujulikane, siyo kulalamika kwenye vyombo vya habari, haitasaidia. Please tuanze kuchukua hatua sasa dhidi ya wanyanganyi hawa.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    hawa ndio walinunua suti ?
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huu ni upotoshaji wa wazi. Familia hii haijawahi kuwa safi hata siku moja. Kwa hiyo dhana ya kuchafuliwa ni upotoshaji wa ukweli. Ikumbukwe kwamba hata suti 5 zilitoka kwa hao hao waarabu.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ilisha chafuka siku nyingi nadhani hii siyo breaking news:blah::rain:
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kifungu kipi cha sheria kinawazuia kufanya biashara na waarabu.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Mods badilisheni heading......................... Hakuna aliyeichafua familia ya Jk....... Wamejichafua wenyewe!
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hii familia ya kikwete wala kikwete haiwezi kuchafuliwa bali ni ukweli kwani tushaizoea kwa ufisadi.
    Joshua Nassary alisema kweli kwamba kikwete asikatishe Arusha kwani hafai, Nami natangaza kuwa kikwete asikatize Tabora kwani yy na chama chake hawajafanya chochote Tbr licha ya kupewa kuraz zaidi ya 70% kwenye uchanguzi 2010.

    Shardcole@Tabora1
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,388
    Trophy Points: 280
    ni kweli wana pesa si haba na watu wote ambao wako kwenye biashara zilezile wanazozifanya kwa miaka mingi hawaja shine kihivyo. Na hapo ndipo maswali yanaibuka

    Na inasemekana walitoa 800m kwenye project ya shule ya Mabwe Pande

     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe linatisha eeh?

    Mi nilijua ni jina la Yesu tu ndio linatisha. Sasa mbona mawaziri hawaliogopi?
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi hawa wamewahi kuwa wasafi kwani?
     
  12. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Imechafuliwa vipi?

    Na usafi ulikuwa wa kiasi gani?

    hebu watuambie wameichafua kwa upande upi haswa.
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    au walioiba wale twiga?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Tamaa mbele mauti nyuma
     
  15. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi huwa nasoma gazeti la dira kila alh na jumatatu,ila leo sikulipata,ww umelipata wapi?ktk eneo ninapofanyia kazi wauzaji wako kama tano na wote wanasema leo hawakulipata
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Kwani inahitaji kufachafuka mara ngapi? Familia hii haisafishiki hata kwa kutumia maji taka!!!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    Jina la Yesu linatisha acha kulifananisha na majina mengine bana. back to the topic
     
  18. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanchi haka kila Rais na ufisadi wake,siku wenyenchi tukidai chetu..shauri yao,msimu wa mvua huisha hata kama ni za mafuriko,kiangazi chaja!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    kuna huyu mwarabu anaitwa Kamrani mnamjua vizuri?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    watakuwa wamelinunua kwa wingi ili lisisambae sana
     
Loading...