Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya Kikwete 5 viongozi CCM kitaifa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 3, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Busara kwa familia moja yenye nafasi katika serikali kuchukua nafasi zote hizo? Yes ni halali yao na haki yao kikatiba, lakini je, kufanikiwa kwao kungewezekana wasingekuwa katika nafasi hiyo? Mambo mengine ni busara tu inahitajika kufikia uamuzi.
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh?!..watano?..hii yote ili iweje?!..Lwamba na "mimi nilikiepo katika ulimwengu wa siasa", jina, fame au legacy??kwasababu vyote hivyo vya kwanza wanavyo ila cha mwisho sasa?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nyerere aliliona hili, Mwinyi akafuata, kisha Mkapa naye kuweka mbali familia zao na siasa, walipotoka Ikulu ndipo kila mmoja kwa jitihada zake afurukute kujipanga afanikiwe bila kutumia mgongo wa Ikulu kama njia ya kupitisha familia kuhozi chama cha siasa.
     
  4. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,230
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    natamani nitukane lakini nakosa 2si! MWIGULU sijui hapo atasemaje? na kauli zakev za kipuuzi dhidi ya chadema! kwa halii atadharaulika na kuonekana na mambo ya kipuuzi!!! hapo ni familia moya bado nyingine na nyingine
     
  5. kipenga

    kipenga Senior Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Maneno yamkosaji hayo! Wanaweza uongozi acha waongoze, 'kila mbuzi atakuwa kwa urefu wa kamba yake.'
    Jitetee katika nafasi yako ulipo, acheni kutoa mapovu.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sidhani kuna anayesema hawawezi, ila busara huwa inahitajika katika jambo hili. Ujue aliyepo Ikulu ni rahisi zaidi kupenya kwa kutumia mgongo wa Ikulu kuliko mlala hoti wa Tunduru au Makutupora.
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu ni ushahidi wa uroho, upofu na kutoona mbali. Kama Nyerere angekuwa kipofu hivi leo tungekuwa tunaongelea chama cha Nyerere na siyo CCM. Hata hivyo, kama umma utatambua hatari ya hili, hakuna haja ya kujiumiza vichwa badala ya kuitimua CCM ili tuone huko kujirundikia madaraka kama kutawafaa hawa wanaoyatumia kifisadi na kifamilia.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Je, kauli ya Mbunge Mnyika aliyoitoa bungeni na kisha kumwadhibu kwa kumtoa nje ya ukumbi inazidi kudhihirisha ukweli au aliropoka tu? Kiongozi makini kama akina Nyerere angeweza kufanya hivyo?

    Mtoto wa Ali Hassan Mwinyi ambaye ni waziri wa afya sasa hivyo aliinuka kivyake si kwa mgongo wa babake akama inayoonekana tunaochojadili.

    Mkapa hata sura za wanae wengine hatuawahi kuziona na haijulikani wanafanya nini na wako wapi.

    Hili la kujaza familia ya rais chamani ina kera. Ni busara ya kawaida inahitajika katika hili, si lazima kusubiri kukosolewa au kuangalishwa na chama husika.
     
  9. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote wataondoka baada ya uchaguzi wa 2015, either way...ccm au cdm madarakani...kwa sasa waacheni coz baba yupo ndani. Wakiingia mafisadi watawatowa wote na kusahaulika. Haya yamijizihirisha, ditopile mdogo kaanguka.ukiwaona angekuwepo angeshinda. Ccm wanafiki sana, yaani mtu akiwa madarakani anaogopwa. Akitoka anakuwa kama jamvi la kutandikwa chini.
    El alipokuwa waziri mkuu kila mmoja alikua anamtetemekea, katoka kawa mgonga ulimbo kama wengine, watu wamekua wana mtusi na kumwita fisadi...sasa hivi wanahisi anaweza kuchukua nchi utaona maneno yanapungua na uoga unawaingia
    chama HIKI nilikipenda zamani...kwa sasa nimekichukia sana
     
  10. n

    nndondo JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Waacheni na chama chao wageuzwe kama samaki, wakina malecela badala ya kuongelea hilo wanatoka kuchamba wima eti CCM chini ya uongozi makini wa ...... njaa zimewageuza wanafiki, hawakubali kurudi nyumbani kupumzina ni upumbavu kweli
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    This is ridiculous to say the least... haoni hata aibu?
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mwanafamilia hii, wallahi ningesikia aibu!...lkn wengine sura zetu ni za plastic.

    Hivi hakuna ajira zingine?
    Haya ni mapenzi n chama au kuna mkono wa chuma nyuma ya pazia?
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mkuu Janjaweed,hivi ile sura unadhani imebakiza aibu yoyote ile? Pale ni hasara mazima
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi waliomchagua huyo Mohamed walikuwa na akili timamu ama ndio tena akili za Mbege na mapuya? kuna kitu chochote anawaza kweli?
     
  15. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu sijakuelewa....kwa hiyo wewe ndio mbuzi...au Kikwete na familia yake ndio mbuzi...au wote!? maana sisi ni 'mbayuwayu'!
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Afadhali mie sijawahi kukipenda!
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    what a shame to our country! being governed with such a leader! pathetic! aibu zenu hiyo familia! naona huyo mama salma huwa haamini mpaka leo kama ndio yupo hapo, from being a primary school teacher to where she is now!
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama kiongozi wa familia ana upeo mdogo mnategemea nini kutoka kwa anaowaongoza? Si kazi walikaa kifamilia na kukubaliana kuhusu upuuzi huu. Hili kweli ni JANGA LA TAIFA.
     
  19. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    When Tundu Lisu mentioned and reffered the current President as a King majority of Tanzanians couldn't understood.
    Now things are obvious.
     
  20. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wa Tanzania tunasafari ndefu sana kufikakwenye mafanikio ubinafsi utatuuwa
     
Loading...