Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya Jitambue Popote Mlipo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Jan 20, 2012.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Kama magazeti ya Jitambue na Mshahuri Wako pamoja na Vitabu kv.Maisha na Mafanikio,nk ya marehemu Munga Tehnan vilibadirisha maisha yako ni wakati sasa wa kuungana pamoja.
    Najua wengi mpo humu JF,ni rahisi sana kumtambua mwana utambuzi,naomba tuwasiliane. Asanteni.
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi mmojawapo.. Nilisikitika sana kusikia kifo cha yule jamaa.. Kwa kweli Taifa lilipoteza kichwa cha muhimu sana. Waliokuwa wakifuatilia mgazeti yale na vipindi vya luninga,wanaelewa ninachokisema...
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu ya Utambuzi idumu!Inatufundisha mambo mazuri!
     
  4. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sikuwa mwanachama wa Jitambue. Ila nilikuwa msomaji mzuri sana wa magazeti ya Jitambue na Mshauri. Na haikuwahi kutokea nikakosa kusoma Jitambue. Hakika tumeikosa ladha tofauti na ya pekee. Vipi, kampuni ya TK MEDIA inataka kuanza uchapishaji upya? JITAMBUE, ni ladha tofauti na ya ukweli.
     
  5. L

    Lung'wando Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!! Umenigusa paleple. Nimekuwa Mwanachama wa Miaka yoote. Lakini Kifo cha Munga kimetupokonya Mtu muhimu sana. Gazeti JITAMBUE lilitoa faraja kwa wenye Msiba, wenye shida na kila nyanja ya maisha. Lilitufanya tukubali hali halisi ya maisha tuliyonayo kwani lilitupa moyo. Niliwahi kumuuliza Mke wa Marehemu Munga kama kuna uwezekano wa kulirudisha mitaani akasema itachukua muda mreefu na ikishindikana litauzwa kwa mtu mwingine kuliendeleza. Hata hivyo alisema ataliuza kwa mwenye kuendeleza Elimu ya Utambuzi na sio Udaku.
     
  6. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Mimi pia sikuwa mwanachama bali msomaji tu wa kawaida. Najaribu kutumia JF kuwahimiza hata wale waliokuwa wakiandia makala kwenya magazeti hayo wajitokeze tuone la kufanya.
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
     
  9. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Nina maisha mazuri yenye malengo kwasababu ya JITAMBUE,ninautawala mwili wangu badala ya mwili kunitawala mimi....kila nikiangalia watanzania wenzangu kazini,majirani,abiria wenzangu ninapokuwa kwenye daladala na pia hapa JF nahisi japo kidogo nimeweza kuwa tofauti...Kwanini lakini tusiungane tukagawana hiki kidogo tulichojifunza?
     
  10. L

    Lung'wando Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka waliokuwa wakitoa Makala za Utambuzi wapo. Wajitokeze. Baadhi nawakumbuka kama Guru Francis. Shabani Kaluse, Haroun Janah, Stella Kamitu, Amri Gembe, Juma Yona na Asha Mkindi. Hawa woote walichangia kutoa Makala ktk Jitambue. Wako wapi? Kwanini wasikutane wakakubaliana kurudisha Gazeti la Jitambue hata kama ni kwa Sura nyingine? Watu tunalishwa Upuuzi kwenye Udaku.
     
Loading...